Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về nghề thiết kế nội thất

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi bin9880z, 29/10/15.

Lượt xem: 3,648

1. bin9880z Mới đăng kí

mình đang làm kinh doanh nhưng đang theo học 1 trung tâm ngắn hạn về thiết kế nội thất (AWE)
    nghề hiện tại của mình thì ko hề liên quan 1 chút gì đến thiết kế nội thất nhưng vì đam mê nên mình quyết định theo học
    mình muốn hỏi nếu có ý định chuyển hẳn sang thiết kế nội thất thì cơ hội tìm việc và phát triển có cao ko
    vì mình thấy thường kiến trúc sư đã kiêm luôn cả mảng này rồi ,vậy chứng tỏ nó chỉ là 1 mảng nhỏ thôi đúng ko
    thực sự mình rất đam mê và muốn theo hẳn ngành này nhưng chỉ sợ cơ hội làm việc khó quá thôi
    các bạn đã đi trước chia sẻ cho mình 1 chút nhé

...
  2. ruaconx11

ruaconx11 Banned

Học thiết kế nội thất! thiết kế website cho trang quảng cáo nội thất
  3. cre4rt

cre4rt Thành viên cấp 1

nếu bạn làm cái gì mà theo đam mê thì đừng lo sợ.
  4. hamynguyen

hamynguyen Mới đăng kí

mình cũng định học thêm nội thất ở awe. B học rồi có thấy tốt không?

Ủng hộ diễn đàn