Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về nguyên tắc hiển thị số lượng bài đăng trên trang Blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi XinhXinhXinh.Com, 20/9/15.

Lượt xem: 3,853

1. XinhXinhXinh.Com Thành viên cấp 1

Em mới code lại cải teamplate trên trang nước ngoài nào đó, sau khi code về thì thấy trang nó hiển thị số lượng bài viết ra ngoài trang chủ và các trang seach/lable rất linh tinh. Lúc thì 1 bài lúc thì 6-7 bài đăng. Các bác cho em hỏi nó hiển thị theo nguyên tắc gì và làm sao để tăng hoặc cố định số lượng bài hiển thị được không ạ
    Trang của em đây ạ:
    Code:
    http://xinhxinhxinh.com/
    Ngoài ra trong trang em còn thấy nó xuất hiện code này, em đoán là bài đăng hiển thị ảnh hưởng bởi nó nhưng không hiểu nó có nghĩa gì. Bác nào biết giúp em với ạ, em xin đội ơn các bác.
    Cái code em vừa nói đây ạ
    Code:
    <b:if cond='data:post.isDateStart'>&lt;div class=&quot;date-outer&quot;&gt;</b:if>
    Một lần nữa cảm ơn các bác nhiều.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

XinhXinhXinh.Com thích bài viết này
  3. XinhXinhXinh.Com

XinhXinhXinh.Com Thành viên cấp 1

Em làm được rồi anh Phạm Hữu Dư ạ. Cảm ơn anh nhiều nhiều lắm.
    Tiện đây em xin phép làm phiền anh thêm chút nữa. Trang web của em hiện thị ở giao diện máy tính thì ok, Nhưng ở giao diện điện thoại thì không thể click và xem chi tiết bài viết được. (Để miêu tả bằng lời thì khó lắm, anh có thể bớt chút thời gian ghé thăm trang web của em để anh có thể hiểu hơn nguyên nhân)
    Anh có cách nào giúp em không ạ. Một lần nữa em cảm ơn anh rất nhiều!!!
  4. XinhXinhXinh.Com

Phạm Hữu Dư Khi nào rảnh anh bớt chút thời gian giúp em nhé. em cảm ơn anh rất nhiều
  5. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Bởi vì blog của bạn code sử dụng kiểu trỏ chuột vào hiện tiêu đề, click vào đó mới load bài viết. Trên màn hình cảm ứng làm gì có chuột mà trỏ, dẫn tới bấm vào không được vì đâu có tiêu đề bài viết.
  6. XinhXinhXinh.Com

Trần Bá Đạt Em cảm ơn bác. Vậy có cách nào thêm code click vào hình ảnh không bác giúp em với ạ.

Ủng hộ diễn đàn