Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về nhạc nền trong video ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi phantom12sl, 28/8/15.

Lượt xem: 2,744

1. phantom12sl Thành viên cấp 1

Chẳng là em muốn làm 1 đoạn motion mà có phần nhạc nền như trong video dưới đây. Các bác có thể chỉ điểm cho em bài nhạc nền cũng như làm thế nào tìm được những loại nhạc nền như thế này có được không?
    Cảm ơn các bác lắm lắm luôn :x:x

...
  2. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

phantom12sl thích bài viết này
  3. phantom12sl

phantom12sl Thành viên cấp 1

thank bác tuanlinhtinh nhiều nhé, nhưng liệu có chỗ nào free k nhỉ, em king tế eo hẹp lắm, cũng là tự học nữa :(
  4. tuanlinhtinh

phantom12sl
    https://www.videohelper.com/

Đủ mọi thể loại, thậm chí còn chia theo tâm trạng, cảm xúc, nhạc cụ, tốc độ... cứ bật nghe rồi bắt link = IDM là dc >:)
    Nhiều đoạn trailer phim cũng lấy nhạc ở đây B-)
  5. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

6. tuanlinhtinh

badboy2000320
    Thường thì khi làm trailer ng ta mix lung tung, mỗi bài lấy 1 ít chứ ít khi xài nguyên bài bác ạk. Nếu lấy cả bài thì hên xui, gặp bài phổ biến quá thì nó nhận ra dc :))

Bác thử up vid mà xài nhạc trailer của Two steps from hell hay của Xray dogs thì kiểu gì cũng dính phốt :(
  7. Jeremy.K.Black

Jeremy.K.Black Mới đăng kí

mình không rõ nhạc lắm nhưng hình như là clip này hơi hơi đơn điệu vì nội dung nó ... Ơ, mình xin lỗi nếu làm bạn thấy phật ý nhé.

Ủng hộ diễn đàn