Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về phần mềm iSEO??

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi Khang_Gerrard, 5/11/13.

Lượt xem: 5,839

1. Khang_Gerrard Thành viên cấp 1

Em tìm hiểu trên mạng thấy cũng thích thích nghề SEOer và cũng muốn thử sức với nghề. Nhưng mới tập tành mà khó quá, có tìm hiều về các phần mềm SEO thì search Google no ra là iSEO ( phần mềm SEO tốt nhất VN) Các bác làm ơn cho e hỏi về phần mềm iSEO với, các bác hướng dẫn e về cách sử dụng phần mềm này với.

...
  2. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

mới tập làm về seo thì đừng nên học phần mềm,tốt nhất bạn nên tìm hiểu như thế nào gọi là seo,thuật toán google,các thuật ngữ trong seo và các kỹ thuật seo.Sau đó bạn mới bắt đầu vào tìm hiều các tool liên quan bạn nhé ;)
    hnbrand thích bài viết này
  3. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Kuteboy nói chuẩn cmnr.
    Nếu không chính quy thì bạn ít nhất là 2 năm mới gọi là SEOer.
    Mình tham gia vào webmaster cũng gần 2 năm đấy.
    Mới tạo cái blogspot mấy tháng, nhìn cùi thôi cơ mà bây giờ trên dưới 40.000view/ngày đấy.
  4. Khang_Gerrard

Khang_Gerrard Thành viên cấp 1

ua, em cảm ơn các bác đã chỉ giáO:-). Mà bac thanhmai3883 cho e hỏi webmaster là gì thế?
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

thanhmai3883 trang gì mà tới 40k view/ngày thế? cho xem thử :-?
    wangdu thích bài viết này
  6. thanhmai3883

Đợi tí lát em chụp cho xem. :))
  7. thanhmai3883

8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

9. kuteboy_195

vãi...thanhmai3883,bạn làm thế nào mà view ngon thế,view cao là tốt nhưng quan trọng là time on site chứ vào rồi tắt thì chỉ phản tác dụng,bloger của bạn ngon đó.Pr chắc cũng khá phải không?mình chuyên về seo và thiết kế web nhưng để lượng view như bạn thì mình bó tay thật
  10. thanhmai3883

không!!!theo mình thấy thì ít nhất 1 người phải vào là 1 phút! kuteboy_195:))
  11. kuteboy_195

giao lưu đi thanhmai3883 cho mình học hỏi kinh nghiệm làm view cao như bạn đi,kết bạn rồi đấy,mình chỉ làm cho từ khóa lên top được thôi chứ còn làm view cao thì mình chưa biết.Chỉ cho mình nhé :D
  12. thanhmai3883

mình biết khỉ gì đâu mà chỉ bạn!!chẳng qua là do đam mê...vâng!!!đam mê!!chỉ cần bạn có đam mê chắc chắn bạn sẽ sút nó lên cao như mình.
    kuteboy_195
  13. thuan200

thuan200 Mới đăng kí

mình toàn dùng phần mềm để check thôi.còn đâu tự làm bằng tay.vẫn hiệu quả mà lại an toàn.mình nghĩ bạn không nên phụ thuộc vào phần mềm quá nhiều
  14. Mien

Mien Mới đăng kí

Mới đầu nên tìm hiểu kỹ định nghĩa vs cách thức seo trc b ạ.mình ngày trc cũng tí tởn mò phần mềm.cuối cùng chả ra mô tê gì
  15. HIện tại mình đang dùng tk VIP hệ thống helu nhưng chưa thấy hiệu quả đâu. Đợi GG index link về lâu lắm. Mãi mà chưa thấy đâu, ko biết thế nào nữa. Làm tay thì nhanh hơn các bác ạ
  16. dinhgiapit

dinhgiapit Mới đăng kí

Dùng mấy phần mềm như thế này lên cũng nhanh nhưng dễ bị google soi lắm. Tốt nhất là cứ tay cho nó tự nhiên
  17. dinhthupc

dinhthupc Mới đăng kí

E cũng mới SEO thui, nhưng xác định là không chơi với tool nhé
  18. vudinh129

vudinh129 Banned

mới đầu học thì dùng tay thôi, từ từ tìm hiểu tool sau bạn nhé
  19. hnbrand

hnbrand Thành viên cấp 1

thanhmai3883 cho xin cái link blog của bạn để tham khảo học tập với
  20. tuyendung.vietpro

tuyendung.vietpro Thành viên cấp 1

iSEO phiên bản miễn phí dùng cực chất, chỉ là công cụ hỗ trợ cho chúng ta phân tích, thống kê,... giúp chúng ta triển khai một chiến dịch SEO tốt hơn chứ không phải là công cụ đi Spam hay gì đó cấm kỵ. Muốn biết sử dụng như nào thì cứ vào igoo.vn, nó có đầy đủ các Video hướng dẫn sử dụng rất chi tiết vè iSEO của Binh Nguyen ở đó nhé

Ủng hộ diễn đàn