Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về phím tắt trong CC 2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi king0099, 23/2/17.

Lượt xem: 2,081

1. king0099 Thành viên cấp 2

Các bạn cho mình hỏi, hình như trong Photoshop CC 2017 đã bỏ phím tắt Shift + Ctrl + Alt + E, mình cài CS6 cà CC 2017 trên cùng 1 máy mà bên CS6 vẫn dùng dc còn CC 2017 thì ko, CC 2015 vẫn dùng dc, có cách nào khắc phục cái này không vậy?

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tổ hợp phím tắt này vẫn được áp dụng trên CC 2017. Nó không có sẵn trong danh sách menu vì thế không thể phát hiện là có bị đổi hay không.
  3. king0099

king0099 Thành viên cấp 2

Nhưng rõ ràng là mình dùng ko dc, cả máy ở cty hay ở nhà, mình có gỡ ra cài lại ko cờ rắc nó vẫn vậy. Mà cái CS6 hay CC 2015 thì ok.

Ủng hộ diễn đàn