Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] về plugin tách nền Mask Pro cho PTS cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Han Yoon, 24/6/16.

Lượt xem: 2,883

1. Han Yoon Thành viên cấp 1

Mọi người ơi...em dùng pts cs6 win10 64bit!
    Theo tìm hiểu thì Mask Pro không xài được cho cs6, mà thay bằng bản cao hơn là Perfect Mask 5....nhưng máy em là card onboard, không đáp ứng yêu cầu : "OpenGL 2.0 capable video card with 256 MB dedicated VRAM, 1280x800 or higher" của Perfect Mask...tìm mãi vẫn k biết cái nào hợp yêu cầu:-<
    Vậy mọi người có ai biết phiên bản hay phần mềm tách nền nào tương tự phù hợp cho cs6 card onboard k ạ.Em cám ơn!!:(

...
  2. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

maskpro dùng dc cho cs6 bạn nhé, khẳng định 100% vì tôi đang dùng, còn bản 64 bít bạn hãy để ý khi cài PTS cs6 sẽ sinh ra 2 bản: 1 bản là Photoshop còn 1 bản là Photoshop 64 bit, khi bạn cài maskpro thì vào bản photoshop là có
    Han Yoon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn