Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về source hình high res.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Aliciangxx, 24/3/13.

Lượt xem: 2,936

1. Aliciangxx Mới đăng kí

Chào mọi người :) Em đang làm một vài dự án về sữa và trái cây nhưng kiếm ko ra hình high res của cả trái cây lẫn sữa nhìn clean với đẹp một chút ( to, rõ nét ). Em beit61 trang iStock nhưng phải mua mà nhà thì nghèo ạ T___T. Bình thường mọi người tìm stock hình high res free ở đâu ? có thể chia sẻ với em và mọi ng được không? Em xin cảm ơn nhiều :)

...
    Vịt Quần Tụt thích bài viết này
  2. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

Mấy cái này mình k rành lắm. Cũng hóng giống bạn. Đặt gạch đợi cao nhân :)
  3. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

các bạn nên search bằng tiếng Anh thì kết quả sẽ khả quan hơn nhiều :)
  4. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Em thử tìm trong này xem :)
    Code:
    http://wallpaperswide.com/food_and_drink-desktop-wallpapers
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Trong máy mình giờ còn mỗi Trái cây thôi - còn sữa thì không còn ! :">
    Lần sau viết cái tiêu đề & trình bày rõ ràng bạn ha - nửa Tây nửa Việt nhìn mà chán !
  6. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

thử trang sxc.hu đi, dk 30s, mình hay lấy ở đó, cũng khá nhìu stock free res cao

Ủng hộ diễn đàn