Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về tiền lương ctv PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguyencanh192, 3/3/14.

Lượt xem: 2,464

1. nguyencanh192 Mới đăng kí

Cho mình hỏi với việc ctv pts chỉnh sửa ảnh cơ bản với tẩy xóa chữ ký ảnh và add chữ ký mới vào + ghi thêm thông tin sản phẩm lên ảnh + thỉnh thoảng làm banner +chụp ảnh sản phẩm thì mức lương như thế nào là hợp lý ?
    Với lương sản phẩm thì tính thế nào là ổn
    Tại mình dân ngoại đạo nên không biết mong mọi người chia sẻ !

...
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

hồi xưa, khoảng 3 năm trc mình còn là sinh viên, đi làm thêm chỉnh sửa ảnh ở mấy ảnh viện, đc trả 10-20k/tấm tùy yêu cầu
    dễ thì chỉnh màu, chỉnh sáng, khó thì chỉnh da chỉnh tóc, xóa chữ...
    Giờ thì giá có lẽ cao hơn nhiều rồi.
    Còn lương tháng thì mình có đứa bạn làm tách nền, tách 50 tấm/ngày, lương 3m/tháng+tiền ăn
    nguyencanh192 thích bài viết này
  3. nguyencanh192

nguyencanh192 Mới đăng kí

bạn của bạn là làm ctv hay làm nhân viên cứng vậy ? Nighter
  4. nguyencanh192

nguyencanh192 Mới đăng kí

up lên cho mọi người thấy
  5. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

nv chính thức đó
  6. trần văn thắng

trần văn thắng Thành viên cấp 2

đợt trước mình sửa ảnh hoa.tách lòi con mắt.add logo.chỉnh sáng đẹp mà 7k/1 tấm.vãi luôn :)

Ủng hộ diễn đàn