Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về trung tâm dạy thiết kế nâng cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi xuandac, 11/12/15.

Lượt xem: 1,541

1. xuandac Mới đăng kí

- Mọi người có ai biết ở Hà Nội trung tâm nào dạy thiết kế nâng cao tốt không chỉ mình với ạ. Mình tìm thấy nhiều chỗ dạy mà không biết chât lượng ở đó ra sao. Chỗ nào học được buổi tối càng tốt ạ

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn học phần mềm nào vậy
    xuandac thích bài viết này
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Bạn đã biết những phần mềm nào, thao tác tốt trên cái nào. Khả năng đến đâu ?
    :">
    xuandac thích bài viết này
  4. xuandac

xuandac Mới đăng kí

@rungtram2014 Mình biết photoshop và Illustartor mình thiết kế được cơ bản trên 2 phần mềm này
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

tìm 1 bạn truyền nghề cho nhanh và dể hiễu hơn
  6. Triangel

Triangel Mới đăng kí

Mình cũng xem qua nhiều nơi rồi, bạn search sẽ thấy nhiều academi dạy lắm, xem chương trình thì đa phần là những cái ít dùng đến và cũng ít áp dụng trong công việc. Bạn xem thử bản thân còn yếu gì thì tự kiếm tut trao dồi, chứ đừng vì 2 chữ nâng cao mà ham.

Ủng hộ diễn đàn