Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về vấn đề lập topic và đăng ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi MinTz, 28/7/13.

Lượt xem: 2,730

1. MinTz

MinTz Thành viên cấp 2

mình có thách ai đâu -_-
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bạn nên phân biệt được đâu là mod,. đâu là mem,. mod sẽ có tên hiển thị bên dưới là mod,. còn mem sẽ có tên là thành viên cấp x, hiểu biết 1 chút để tránh bị dọa vớ vẩn như là tao là mod, tao sẽ ban mày, hay lừa đảo hoặc đại loại thế :D...

Mình đã nói rõ mình là reporter (ai cũng có thể làm reporter )... và đã hướng dẫn cho bạn lách luật để up hình và up link rồi...
    Ở #1 bạn cũng hỏi là cách khắc phục.. mình đã hướng dẫn rồi đó..
    Nếu thật sự có tinh thần chia sẻ thì ko ngại việc edit lại bài đâu..

1 câu hỏi ngắn mà mình hỏi rất nhiều spamer để đủ bài post link đó là:
    "Mem mới, ai cũng spam như bạn thì 4rum sẽ như nào??" ;)

NGOÀi LỀ>
    Bạn chưa tưởng tưởng hay nhìn thấy được cái cảnh mà mấy ổng đi quảng cáo spam cho đủ để post link đâu,.. họ đào mấy bài viết lên tùm lum chỉ để cmt,.. đào đến nỗi phá cái 4rum y chang 1 cái bãi rác,. bài cũ bài mới lộn tùm lum ko biết đường nào mà lần,.. khổ là khổ mod với s-mod và admin thôi... mất công mất thời gian... nếu khi nào đấy gặp topic hay cá nhân vi phạm,..thì report giúp BQT 1 tay ;) họ ko như mình là chỉ đọc bài và cmt,. mà họ phải quản lý cả tá topic,. kiểm tra ko xuể.

Mọi người thường thấy mình viết rất dài và tưởng mình gây war,.. nhưng họ có mấy khi đọc hết cmt của mình viết đâu... mình chả thèm care họ nghĩ gì trong đầu..
    taiblack thích bài viết này
  3. MinTz

MinTz Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner cảm ơn bạn :D
    mình cũng có tham gia 1 số forum nên cũng b' về cái thực trạng spam
    nhưng mình không spam bừa
    post của mình vẫn đúng nội dung và có mục đích học hỏi + tìm hiểu ;))
    nói cách khác thì đấy không phải là spam :D

Ủng hộ diễn đàn