Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Xin chia sẻ một ít kinh nghiệm sử dụng Adobe after effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi king_of_mar1311, 7/10/13.

Lượt xem: 2,254

1. king_of_mar1311 Mới đăng kí

Em mới sử dụng Adobe after efect, mong muốn tìm các trang và giáo trình hướng dẫn học, tiếng anh hay tiếng việt đều được ạ, mong các anh chị đi trước chia sẻ kinh nghiệm để sử dụng phần mềm với ạ.

Cho em hỏi thêm một chút là after effect với sony vegas thì cái nào tốt hơn ạ?Em lúc trước xài vegas thấy nó khá dễ dùng và trực quan ạ.

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Tùy mục đích bạn muốn sử dụng là gì, AE thiên về kĩ xảo điện ảnh, bình thường có thể dùng premiere hay proshow. http://www.videocopilot.net/ kĩ xảo AE có trong đây từ đơn giản đến nâng cao.
    king_of_mar1311 thích bài viết này
  3. kieutien97

kieutien97 Thành viên cấp 1

bạn lên youtube tìm nick TÒ MÒ sẽ ra nha bạn :) trên đó hướng dẫn rất đầy đủ
    king_of_mar1311 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn