Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi xin mẫu giấy khen file corel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi nguyen thi thu hang, 15/11/15.

Lượt xem: 21,071

1. nguyen thi thu hang Thành viên cấp 2

Xin chào Anh Chị trên diễn đàn, tình hình em đang tìm mẫu giấy khen này (file corel) trên google nhưng không có, nên mạo muội vào đây nhờ các Anh Chị trên diễn đàn có thể share em mẫu bằng khen
    (file corel) này được không ah. em chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của Anh Chị.

...
  2. vachngannhapkhau.vn

vachngannhapkhau.vn Mới đăng kí

ngta nhờ search dùm thôi mà bạn
  3. nguyen thi thu hang

nguyen thi thu hang Thành viên cấp 2

bạn muốn bao nhiêu mình trả cho
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

5. Hà Hà Tịnh

Hà Hà Tịnh Thành viên cấp 1

100k quá rẻ xúc kìa bạn ơi :))
  6. phuoclong

phuoclong Thành viên cấp 1

tainguyendohoa.edu.vn/forums/vector-cac-mau-giay-khen-chung-nhan.55
  7. như phượng sumo

như phượng sumo Mới đăng kí

mình cần phôi này, khá giống phôi ở trên,bạn nào giúp mình với, có thể thỏa thuận, mail: nhuphuongsumo@gmail.com
    tranvan.muon thích bài viết này
  8. weone

weone Thành viên cấp 2

100k thôi à, rẻ quá rồi còn gì.
    tranvan.muon thích bài viết này
  9. caoanhchung2002

caoanhchung2002 Mới đăng kí

bác nào có file này bằng AI hoặc PTS, hoặc Corew cũng dc, bán mình với, mình đang cần mẫu như thớt đăng trên

mail: caoanhchung2002@gmail.com
    đt : 0985 764 785

cần gấp ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn