Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hòn đảo của em :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Flashamater, 12/3/13.

Lượt xem: 7,954

1. fankaka8

fankaka8 Thành viên cấp 1

LÀM KỸ TÝ NỮA CHO GIỐNG AVARTA :))
  2. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Đỉnh quá :like:
  3. duykhanhxdop

duykhanhxdop Thành viên cấp 2

Dùng cái lumion mì ăn liền..nhanh thì nhanh chứ ko đẹp...
  4. Lucy Truong

Lucy Truong Mới đăng kí

Woa...pro,mình không biết 3d nhưng thấy những bản vẽ của 3d đều rất thích.
  5. Flashamater

Flashamater Thành viên cấp 1

Đúng rồi bạn, mình dựng bên 3D xong qua tạo môi trường và cây cối bằng Lumion hết, nếu chịu khó diễn họa thật chi tiết trong Lumion thì sẽ rất lợi hại khi làm đồ án kể cả khi đi làm nữa đó bạn :D hồi trước mình toàn cháy đồ án vì render vray gặp lỗi này lỗi nọ mất nhiều thời gian render lại nhưng giờ có Lumion 3 thì hết rồi :D
    duykhanhxdop thích bài viết này
  6. duykhanhxdop

duykhanhxdop Thành viên cấp 2

autodesk showcase nếu bạn biết dùng cái này thì tuyệt đỉnh luôn...nó mô phỏng không gian theo thời gian thật...đảm bảo đẹp mê ly..nhưng nó lại ko phổ thông như lumion
    Flashamater thích bài viết này
  7. Flashamater

Flashamater Thành viên cấp 1

mình cũng có nghe qua phần mềm này nhưng ko để ý lắm, dạo này đang rảnh để mình vọc thử cái này xem, nếu dc mình sẽ cố hoàn thành 1 tác phẩm show cho ae xem :D
    duykhanhxdop thích bài viết này
  8. Pham Ngoc Ut

Pham Ngoc Ut Thành viên cấp 1

Lumion coppy đối tượng khó thật, không coppy được nhiều đối tượng như các phần mềm 3d khác. Ai có cách gì không?
  9. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Tưởng nhà máy Sản xuất bún "Thác". Và phát hiện ra có cái cây thần :D:-bd
  10. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Nước chảy như suối thế kia, giữa biển nc ngọt uống còn chả có chứ là dùng làm suối. xét trên khía cạnh nào đó thì nó là phi thực tế.
  11. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

Flashamater cho em hóng tut của bác
    mà bác làm cái này trong bao lâu ạ?

Ủng hộ diễn đàn