Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hơn đối thủ nhiều thứ tại sao vẫn không lên top cao hơn được ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi o0scap, 19/8/16.

Lượt xem: 12,767

1. o0scap Mới đăng kí

Code:
    http://suativinguyenkim.com
    đây là site của mình
    còn đây là site của top 1

Code:
    dientubinhan.com
    mình vẫn đứng thứ 2 thua nó mãi mà hk biết làm thể nào để lên được trong khi mình thấy site mình hơn nó mà . không biết thua chổ nào anh em chỉ giáo giúp với T_T

...
  2. chaolem17

chaolem17 Mới đăng kí

Tuổi đời domain, chất lượng backlink, hệ thống bài viết bạn đã check chưa
  3. o0scap

o0scap Mới đăng kí

chất lượng back link làm sao check ?
  4. kevinseo8x

kevinseo8x Mới đăng kí

Hơn đối thủ nhiều khi mình cũng không thể TOP vì 1 vài yếu tố như traffic mình thấp dẫn đến đối thủ hơn mình
  5. Sao Kim Branding

Sao Kim Branding Mới đăng kí

Từ khoá của bạn là gì?
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Cả 2 web đều xấu kinh khủng.
    Giờ thời đại mới, giao diện website có chuẩn UI/UX không cũng là một cái để giữ chân người dùng.
    Chứ nhìn những cái web như vậy, thực sự không muốn vào lần 2, cảm thấy như một mớ hỗn độn.

Đấy là cách nhìn nhận của mình về mặt hình ảnh, còn các bạn Seo đừng tranh luận nhé :D Mỗi người 1 thế mạnh khác nhau.
  7. thetuansapa

thetuansapa Thành viên cấp 1

Menu của bạn lộn xộn quá, bố cục trang rối và không có nội dung hấp dẫn giữ chân người dùng
  8. DuongAnhFarm

DuongAnhFarm Mới đăng kí

giờ còn tùy thuộc vào local nữa :)
  9. kiemthecao

kiemthecao Thành viên cấp 2

Nội dung cần chất lượng - ko scam backlink là lên ban

Ủng hộ diễn đàn