Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hồn thiếu nữ trong ảnh của cô gái 17 tuổi

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi mgr, 26/5/13.

Lượt xem: 13,602

1. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

à, hóa ra "beep" là như vậy, t cũng định hỏi như sợ...
    :D
    mgr thích bài viết này
  2. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

:like: cho bác ILovePhotoshop .
    Lich thế nếu beep trên phương diện lịch sự là gì thế? Ý mình là để khớp với ý nghĩa của cái cmt của bạn đó.
    Trên google dịch thì beep là tiếng bíp.
    Cmt của bạn là "Mình chả hiểu cái beep gì cả" Tức ý nghĩa là mình chả hiểu cái tiếng bíp gì cả!! Có phải chăng bạn là người đầu óc đơn giản hay bạn là một người thực sự biết dùng từ :))
    Trên phương diện của những người bất lịch sự, thì cmt của bạn thực sự là thô lỗ. Trong khi đó, biết đâu chủ thớt là một người cao tuổi. Với cái tuổi của bạn thì bạn nên ăn nói cẩn thận một chút.
    Và còn 1 điều nữa là mình thấy cái vấn đề này xoay quanh khá là lâu rồi đấy.
    Có thể close được rồi. L-)
    Cảm ơn mgr đã chia sẻ những bức ảnh đẹp. =D>
    mgr thích bài viết này
  3. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

ảnh rất "nghệ"
  4. luan237

luan237 Mới đăng kí

ai chẳng biết bạn viết beep là đéo, cái chính là thái độ comment của bạn :| xem ảnh không khen đẹp, cũng không chê hay góp ý, thở ra 1 câu cực kỳ bốc mùi. Mà biết là sai nhưng vẫn cãi, cãi càng ngày càng cùn :| nhục vl

Ủng hộ diễn đàn