Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HOT] Adobe CC 2017 đã chính thức ra mắt và đã cr@ck thành công

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 3/11/16.

Lượt xem: 744,652

1. iH8Ecchi

iH8Ecchi Mới đăng kí

Confirm cr@ck cũ đã hoạt động trên Ae :D

2. phạmanh1194

phạmanh1194 Mới đăng kí

không cờ rắc được,có ai bị như em không.?:((:((:((
  3. maclife

maclife Banned

tranvan.muon thích bài viết này
  4. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

sao kỳ vây ko có gì hết,bạn nào biết hướng dẫn dùm jCTlrnu.jpg
  5. NHOL

NHOL Mới đăng kí

Update trực tiếp
  6. Đạt Design

Đạt Design Thành viên cấp 1

chưa có AI CC 2017 hả mấy bác ơi
  7. jianyken

jianyken Mới đăng kí

có cụ nào có illustrator ko share em với
  8. phạmanh1194

phạmanh1194 Mới đăng kí

Đã cờ rắc được.Ngon vãi.;););)
  9. buivantan

buivantan Mới đăng kí

anh Dù Kun VietDesigner
    giúp đỡ e vs ạ - e cài đạt song rồi - đã cờ rắc sau đó vào photoshop - mà mấy tính năng của photoshop cc 2017 tự nhiên ẩn hết là sao vậy ạ giúp đở em vs ạ?

còn 1 vấn đề nữa e cờ rắc hoàn thành rồi 1 lát sau vào Adobe Creative Cloud nó lại báo 7 ngày ạ
    h giải quyết làm sao ạ e cám ôn anh , tất cả mọi người giúp em vs?
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

buivantan:
    1. Vấn đề những tính năng của Photoshop bị ẩn, bác có thể nói rõ cho mình biết là bị ẩn hoặc mất đi những tính năng nào ko?
    2. Còn về cái mà trong ứng dụng Creative Cloud nó báo là dùng thử 7 ngày thì có thể trong file host của Windows có các dãy mã IP ngăn chặn máy chủ của Adobe, + vào đó là dùng cr@ck nên nhiều khi nó nhận nhầm đó.

+ Để kiểm tra xem đã cr@ck thành công hay chưa, trong cửa sổ phần mềm của Photoshop bác tìm tới menu Help > System info. Tại đây bác kéo xuống tìm tới hai dòng License Type và Serial Number: Nếu hai dòng này hiển thị Tryout Version tức là vẫn chưa cr@ck thành công, bác xóa các dãy mã IP trong file host rồi cr@ck lại. Còn nó hiển thị số bản quyền tức là đã cr@ck thành công nha.
    buivantan thích bài viết này
  11. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Dùng Creative Clound update lên rồi cờ rắc như cũ cho AI, PS, Lr, ...
  12. tieukhach

tieukhach Mới đăng kí

cờ rắc "Amtemu.v0.8.1-painter" của chủ thớt đưa cũ rùi, tác giả Painter đã cập nhật lên phiên bản AMTEmu v0.9.2 cho CC 2017, vào đây tải nè (Dùng cờ rắc này thì không cần dùng thêm Anticloud v9 by Team V.R, tại tool AMTEmu nó cũng có chức năng đó rùi):
    forum.ru-board.com/topic.cgi?forum=35&topic=52322&start=4440#3
    twitter.com/painter701

Bác nào muốn tải các bản CC 2017 thì ở đây:
    c4dsky.com/category/adobe
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/16
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

thanhiep01: Có xóa cái ứng dụng Creative Cloud đi không vậy? Chờ nó load plugin đó là sẽ hiển thị.

Đạt Design, @jianyken: Chưa có bản cài đặt riêng lẻ đâu. Mình đang theo giõi rất chặt chẽ từ Adobe. Khi nào phát hành mình sẽ cập nhật lên diễn đàn ngay. Không thì cứ cài trực tiếp từ ứng dụng Creative Cloud rồi cr@ck lại.

tieukhach: Nếu bạn thử và thành công mà trình diệt virus của máy bạn không báo cáo, thì bạn có thể tải trực tiếp file cr@ck lên trang nào đó rồi chia sẻ. Đừng chia sẻ link lung tung như vậy, sẽ không đảm bảo đâu.
  14. FallRose

FallRose Mới đăng kí

sao mình install toàn bị fail là thế nào nhỉ?
    có bạn nào giúp mình với được ko?
  15. buivantan

buivantan Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner
    e đang a xem thử dùm em vs ạ
    kính lúp ẩn lun rồi ạ e ấn Ctrl+F ko hiện lên ạ ( còn nhiều thứ cụng bị ẩn , có mấy tính năng của cc 2017 thấy,mà ko sài dc á anh :)
    và trong Adobe Creative Cloud vẫn báo 6 day ạ ?
    cờ rắc a e thấy báo như vậy ạ
    e cám ơn a
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

buivantan: Cái tính năng tìm đó bị ẩn có lẽ do phần mềm cr@ck gây nên. Vì chúng ta sử dụng hàng đểu ko bant quyền thì không thể tránh được lỗi. Bác có thể gỡ ra cài đặt lại 2, 3 lần. Vì thực chất những tính năng bị ẩn này không dễ để mà khôi phục thủ công được.

- Với vấn đề cr@ck thì hình bên dưới thứ hai là đã cr@ck thành công rồi. Còn trong ứng dụng quản lý phần mềm CC kia nó báo ngày thì kệ nó thôi, mình dùng hàng cr@ck nên phải chấp nhận. Nhưng cũng ảnh hưởng gì, vì nó dùng để lưu trữ, đồng bộ các dữ liệu từ phần mềm và máy tính của mình.
    buivantan thích bài viết này
  17. NdHien

NdHien Mới đăng kí

Có ai cờ rắc đc Au chưa zị???
  18. buivantan

buivantan Mới đăng kí

19. adobered

adobered Thành viên cấp 1

Mình update xong và hình như cũng cờ rắc xong rồi, nhưng mình có thấy các thư mục 2015 của các phần mềm sau khi update vậy mình xóa đi có đc ko ?
  20. lebahau

lebahau Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi Laptop của em cấu hình thế này dùng cái này để cắt ghép chình sửa cơ bản có bị lag lắm không? Thấy yêu cầu Ram 2Gb khuyến nghị 8Gb mà nản quá :(
    CPU Core i5 4210u, Ram 4GB, VGA Nvidia 820m

Ủng hộ diễn đàn