Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HOT] Adobe CC 2017 đã chính thức ra mắt và đã cr@ck thành công

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 3/11/16.

Lượt xem: 744,653

1. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 25/9/17
  2. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Có bác nào xài AI CC2017 thành công chưa. cờ rắc thế nào. Bác nào có link download cho mình xin. Hôm bữa update từ Creative Cloud lên, lỗi tùm lum ah.
  3. Panda191

4. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Panda191 file virus rồi. mà update lên dùng cờ rắc có được ko. hay phải tải bản mới về cài rồi cờ rắc dùng ms đc.
  5. Hannie Truong

Hannie Truong Mới đăng kí

mọi người ơi, cho mình hỏi, sao mình cờ rắc AI CC 2017 rồi mà vào phần About Illustrator thì vẫn còn chữ Try out vậy ạ?? Vậy là chưa cờ rắc thành công đúng không ạ?
  6. Panda191

trinhvanhiep thằng cờ rắc nào chả là virut @@
    bác xài cờ rắc thì bác tải bộ AE - PR - Endcore cài bằng file offline
    mấy cái còn lại thì cứ dùng cloud mà tải về. tải về hết xong cờ rắc 1 lượt ...

Hannie Truong tui cờ rắc có làm sao đâu

Chỉnh sửa lần cuối: 18/1/18
  7. Hannie Truong

Hannie Truong Mới đăng kí

Panda191 mình không biết bị sao nữa, hay là do bản cài đặt bị vậy ta
  8. Panda191

Hannie Truong bác gỡ ra hết rồi dùng cloud mà tải về sau đó mới cờ rắc
  9. tmn

tmn Mới đăng kí

Thanks for share
  10. thanhvienvipo

thanhvienvipo Mới đăng kí

Để xem nội dung bên trong, bạn có thể ấn nút share Facebook để mở khóa nhé! ko sài fb thì share kiểu gì

Ủng hộ diễn đàn