Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hot B&W] Mình em nơi đây

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tâm Hà, 26/12/12.

Lượt xem: 5,364

1. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Bo hinh nay cua e cung ko nam ngoai 2 chu "Tam trang"
    Alone! Ma thuong thi e hay su dung 1 tone mau hoac don sac. No luon lam cho e e thay tam hinh co cam xuc manh du la 1 ko can nhieu mau.
    Cung co rat nhieu nguoi chup nhu the nay roi va do la y niem cua nguoi ta. Ai noi e bao thu cung dc, nhug no la cam xuc that cua e. Noivay ko co nghi la e rap khuon theo nguoi khac. Don gian la nghe thuat ko bao gio dung hoa moi y tuong du it hay nhieu. Du sao cung thank bac biet dau mot ngay nao do e se lam dc nhu bac nx. Hihi
  2. nguyenquynh2212

nguyenquynh2212 Thành viên cấp 2

Mình thấy pic 1 da mẫu ko nổi bằng ngực,ngực bị sáng hơn nhiều quá
    Cơ mà mẫu xinh :D
    Tâm Hà thích bài viết này
  3. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Chinh xac :))
  4. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

TÂM HÀ oi là Tâm Hà! tại sao lại cứ xì tai thế này! hộc hết máu ra :(( cho xin Pic cuối phang chính diện nào :)) mới bị bác DƯ thông cho mấy tiếng! giờ mới rảnh để ngắm gái@@
    4h sáng mịa nó rồi =((
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Thấy cái này của đồng hương được đấy =))=))

6. mjnkun

mjnkun Thành viên cấp 1

thấy title có chữ HOT nên vào thử thì đúng là nóng mắt thiệt :))

xem xong 1 hồi và đọc comment e thấy đc mỗi cái yếu tố nóng mắt này câu đc view và comment , hết , ko còn gì khác , e ko ngộ được ra cái ở sau những tấm hình với concept cho mẫu mặc đồ lót choàng khăn vào trung bụi ntn :( chắc là do con mắt kém hoặc do mẫu diễn ko toát đc ý đồ tác giả (?)

cá nhân e cũng rất thích B&W nên e góp thế này bác nghe thử xem được ko được thì bỏ , nếu được thực hiện e sẽ chọn 1 mẫu biểu cảm hơn và cho mặc nhiều vải hơn , chọn 1 cái bụi nào hoang tàn cây cối chết khô , còn mỗi cành tua tủa ra ko thôi , đừng có hoa lá , cây cối kiểu hoang mạc sa mạc càng tốt , và đừng xóa phông lấy bokeh , chụp B&W e nghĩ thế sẽ có thông điệp hơn :D

đôi lời.
    shocklover7Tâm Hà thích bài viết này.
  7. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

vãi, vào facebook bác toàn thấy chụp ảnh XXX :)
  8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

bác xem hình giờ thiêng quá
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

mới đây thôi bác ạh, chứ có phải là TOÀN đâu :D
  10. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

thank bác nhé, góp ý nhiệt tình lắm :)
  11. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

úi................. sao bác lại tung cái "mặt tiền" của e lên đây thế này :">
  12. chuotcon881988

chuotcon881988 Mới đăng kí

chơi hình đen trắng là cả một nghệ thuật không phải ai cũng có thể cảm nhận đc ..những tấm ảnh đẹp :D
  13. callboy94

callboy94 Thành viên cấp 1

vãi..............
  14. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Bac noi dung. Ma ko biet bac co hieu nhug tam hinh cua e ko nhi? Hi thank bac nha
  15. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Why??? :))
  16. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

t
    taij giờ đó nói chuyện vơi thím DƯ nên phải thức mà ::">
  17. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

haha làm gì có lỗi bị thím ấy bổ đầu đêm khuya??? kinh nhợ :))
  18. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

Nói thật, mod nhìn giống thánh nữa Ozawa nhỉ :"> (nói thật đừng gạch em =(( )
    #2 phải chi tấm vải che qua vòng 3 luôn thì đẹp :D
    Tấm cuối khỏi nói thêm :"> Em cũng giống bác, thích làm 1 tấm cuối làm đinh ;))
  19. Em thích chủ đề thế này :))
  20. Vvind

Vvind Thành viên cấp 1

Pic cuối là điểm nhấn :P

Ủng hộ diễn đàn