Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hot Blogger Robbey là ai? La Thị Bải là ai?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 12/5/14.

Lượt xem: 88,564

1. koolboy9x

koolboy9x Thành viên cấp 1

Mình vừa post link bài viết gửi cho nó cái, nó xóa link với block mình luôn mới sợ chứ.. =))
  2. cpanel10x

cpanel10x Mới đăng kí

Con đuỹ này là vậy mà, chắc pm xin Admin xoá bài, nhưng admin đéo care, thế là quay sang chửi
    Hạng gái đĩ già mồm như con robbey thì gặp nó là phải ỉa vào mồm nó ngay đừng cho nó cắn mình
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/7/14
  3. hongducwb

hongducwb Thành viên cấp 1

4. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Vừa vào chửi nó, hóng xem nó ban lúc nào :))
  5. Lign Granite

Lign Granite Mới đăng kí

Vào page đó post link bài này >>> xóa link >>> block =)) Đàn bà vồn =))
  6. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Dư sắp có thánh chiến. Hóng :))
  7. cndoan

cndoan Mới đăng kí

Chủ bài viết đi pr nó à? Mình chả thèm đọc đâu nên sau bài viết nào mình cũng chả biết robbey là thằng nào. Newfeed cái nào tào lao thì block là xong hay là cậu không biết???
  8. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

cndoan bạn có thể block 1 page ko? xin lỗi bạn, nói về Facebook thì đừng nghĩ bạn hơn mình :) Bài này theo bạn là PR àh? Còn mình thì nghĩ đây là 1 bài viết mà nhiều người cần phải đọc, để có thể chọn lọc hơn khi sử dụng Facebook :)
  9. dorie.lei

dorie.lei Mới đăng kí

cndoan vấn đề ở đây k phải chuyện có đọc cái page rẻ rách của nó hay k mà là làm thế nào khi các bạn trong list mình cứ liên tục share lại bài của nó???

Vả lại page chứ k phải fb cá nhân, chỉ có ban hoặc bị ban, rp hoặc bị rp chứ k có block đc b nhé -_-

Mà cái fb của nó mua like với sponsored stories nên có rp lên cũng chả để làm gì :-<
  10. Đức Huy Eo Ây

Đức Huy Eo Ây Mới đăng kí

Nó đăng stt kích bác rời kìa :))))
  11. Mẫn Dượng Ghẻ

Mẫn Dượng Ghẻ Mới đăng kí

Thị bải sao chưa tạo clone vào la bai bải như với webtretho và voz nhỉ?
  12. dorie.lei

dorie.lei Mới đăng kí

voz chả bị vả cho tét háng r còn gì :)) wtt thì toàn mấy chị thích t8m còn có chỗ cho nó đôi co. Chứ những 4r dương thịnh âm suy kiểu voz với VDS thì chụy tránh xa nhanh còn kịp =))
    Metallino thích bài viết này
  13. Metallino

Metallino Mới đăng kí

Xem cái clip này mới hiểu mức độ tởm lởm của con đũy này :))
    PHUCNIPPON thích bài viết này
  14. Nguyễn Văn Ước

Nguyễn Văn Ước Thành viên cấp 1

nói thật em éo biết nó là thằng nào nhưng vào page thấy ghét
  15. dorie.lei

dorie.lei Mới đăng kí

Tặng các thím :))

16. PassLove

PassLove Mới đăng kí

mình vừa Shar bài viết lên tường nó ! nó Block luôn
  17. Hảo Hồi Hộp

Hảo Hồi Hộp Mới đăng kí

Bác Phạm Hữu Dư bị thằng robbey nó đá xoáy trên fb kìa :? Còn nói mua Followers via Lists nữa mới hài và hãi :(( !
  18. Ân Nôbita

Ân Nôbita Thành viên cấp 1

Trước giờ mình nghĩ không biết thằng này là ai mà sao nổi tiếng vậy. Hóa ra làm ba cái trò bẩn bựa và la liếm trên danh tiếng của người ta. Đã thế còn chửi thím Dư nhà ta nữa chứ =))
  19. Hanitachan

Hanitachan Mới đăng kí

Ồi thím này :)) biết tên thím í từ lâu rồi mà thật là chả quan tâm, thấy thím ý cứ nhảm nhảm sao í, hóa ra nhảm thật :)) công nhận là nhìn mấy post của thím í "được" bạn bè trong list like hiện trên newfeed của mình cũng ngứa mắt thật =))
  20. kienblack1102

kienblack1102 Mới đăng kí

Đậu xanh,vừa vào tìm font,đọc dược bài này quay ra FB thấy hắn lảm nhảm gì về ghen ăn tức ở .....Post cái link bài này nó ban mẹ quyền like cm :))

Ủng hộ diễn đàn