Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Hot New) Portable Photoshop CS6 Extended 13.0.1 Multilingual ( Nén 93MB )

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi vandieutot, 27/9/12.

Lượt xem: 15,650

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nếu full cũng giống portable thì thà Adobe nó ko làm portable đi cho rồi =))
  2. soluuhuong

soluuhuong Mới đăng kí

Mình sử dụng win 8. mình cài xong rồi. bạn nào có thể chỉ cho mình cách cài neat image vào ps cs6 được không. bạn nào có link neat image luôn thì càng tốt. mình đang loay hoay với cái này quá. cám ơn các bạn
  3. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Của bạn đây
  4. Tuấn Anh Grapher

Tuấn Anh Grapher Thành viên cấp 1

Để em down link của bác về thử xem @@ lần trước cài nó toàn bị hiện lên cái biểu tưởng Portable rồi mất hút không thấy đâu @@
  5. Tuấn Anh Grapher

Tuấn Anh Grapher Thành viên cấp 1

Của bác là không được chứ còn gì nữa -_-
  6. Shin_2011

Shin_2011 Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi , sao cấu hình mình có cho hiện 3d nhưng lạ là Dùng Tool nó k hiện lên cả khung Tool mà . Mình cũng không load đc brush , gradient , ... nữa
  7. h0ang2410

h0ang2410 Mới đăng kí

Sao mình down bản Portable CS6 nhưng ko có 3D, kiểm tra phần Edit >> Preferences >> Performance. thì có check có thể tùy chỉnh Advance setting..Máy mình xài card rời GT 750 >"< đã cài driver đầy đủ.!! Hôm trước mình có down bản CS6 có 3D nhưng giờ xài máy mới ko biết down ở đâu.!! =='

Ủng hộ diễn đàn