Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HOT] Thông báo chính thức nâng cấp và thay đổi giao diện diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 4/12/13.

Lượt xem: 19,709

1. Kull Mode

Kull Mode Mới đăng kí

nhưng mà thiếu cái (Lên đầu trang) ở phía góc dưới bên phải. đọc cmt xong muốn nhìn lại mấy cái hình tít trên mà khó quá.
  2. ViệtADM

ViệtADM Thành viên cấp 2

E thích cái giao diện cũ hơn, cái giao diện kiểu này cái phần topic nhìn chữ nhỏ nhỏ khó nhìn quá! @@
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

ViệtADM chữ phần topic là chữ gì? chụp screenshot nào :)
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

hức mới làm cái avarta hum qua cho vuông vức hum nay bị bỏ vào cái vòng tròn
  5. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

à mà đề nghị ad nên để cái avarta hình vuông nhé chứ để cái hình trong như là R.I.P hết rồi đó
  6. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

em thích rồi đấy
  7. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Ok. E rất thích cái giao diện thế này, hiện dùng IE 11 cũng không còn bị lỗi cái chổ ô cmt nữa :D
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

Cái avarta hình tròn nhìn lạ nhỉ :v giờ em mới để ý
  9. Lệ Anh trong đêm

Lệ Anh trong đêm Thành viên cấp 1

mới nên nhìn không quen cho lắm chữ hơi bé đi
  10. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

Thỉnh thoảng bị dính 502 bad gateway, chắc do diễn đàn mới nâng cấp chưa lâu. Nhưng giờ em dùng OK rồi, không thấy lỗi nữa.
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình chờ assmin hoàn thiện xong cái giao diện phẳng này rồi sẽ có đôi lời góp ý :D tại chưa hoàn chỉnh nên chưa nói được
  12. Phạm Hữu Dư

Thiên Ma có gì cậu cứ góp ý luôn đi, đang cần góp ý để hoàn thiện :)

Cơ mà sẵn nhắc luôn, cậu nên dùng font mặc định của diễn đàn khi cmt, ko nên bold đậm lên như thế ;)
  13. duplexcores

duplexcores Thành viên cấp 1

mới vào cứ tưởng nhầm trang :)) giao diện như này là ok rồi bác Dư, ko cầu kì nhưng vẫn rất đẹp :D
  14. Thiên Ma

Èo , mình đâu có dùng màu sắc loè loẹt gì đâu =.=
    Còn về phần góp ý :
    _Nên điều chỉnh lại phần bold in đậm để dễ phân biệt phần nào đọc rồi và phần nào chưa đọc
    _Cái ava hình tròn thì mình ko ý kiến gì , đẹp xấu cũng là ý kiến riêng cá nhân mỗi người nên ko nói làm gì :D
    _Mình thấy thằng facebook hình như nó cũng phẳng , nhưng mà nhìn lại rất bắt mắt , còn 4rum của mình thấy nó cứ sao sao ấy , phẳng lì luôn =.=
    _Khung soạn thảo và viết cmt thực sự ko ấn tượng lắm
    _Cái thanh này nó cứ hẹp hẹp kiểu gì ấy , noti cũng ko rõ ràng :

_Mình vẫn thích cái giao diện cũ hơn , mà thôi , đó là sở thích của riêng mình mà ;) ko đòi hỏi được
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/12/13
    Nguyễn Tất ThắngMaya Cao thích bài viết này.
  15. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

quẩy lên nào. cảm giác đầu tiên vẫn là Lạ
  16. Phạm Hữu Dư

Thiên Ma đầu tiên là nói cái chữ của cậu, tuy nó ko màu mè nhưng nó đậm lè lên trông rất khó chịu, thực sự mình muốn tất cả khi bình luận đều dùng chung 1 kiểu mặc định, vì ai cũng ngang hàng như ai, giống như cậu cmt trên Facebook ấy! và cmt font mặc định cũng đỡ tốn tài nguyên diễn đàn hơn.

Còn về góp ý của cậu, đầu tiên là cái phần bold đậm phần chữ chưa đọc, thực ra cái này mình cũng lăn tăn vì hiện tại mình đang áp dụng chức năng thống kê mơi, mà cái này ko có phần bold này, mình sẽ nghiên cứu khắc phục sau :)

Còn khung soạn thảo là mặc định rồi, vì nâng cấp lên phiên bản mới thì ai cũng như ai thôi, nhưng dùng riết sẽ quen và thấy nó tiện lợi hơn cái cũ đấy!
    yellowcricket90 thích bài viết này
  17. Jasmine Lk

Jasmine Lk Banned

Hay quá
  18. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Có bữa nào vào thấy giao diện này rồi những vẫn chưa quen lắm :D
  19. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

Mới đầu nhìn lạ lạ, sau 1 buổi sáng sử dụng thì thấy nhìn nhiều đau mắt quá a ơi :(
  20. Thiên Ma

OK , phần nhập văn bản của mình thì mình sửa cũng được
    Góp ý 1 cái nữa là bên thanh ''chủ đề yêu thích , chủ đề đáng chú ý'' , cái thumbnail nó ko hiện ava của người đăng bài mà nó lại hiện 1 tấm ảnh có trong topic đó , theo cậu thì vấn đề này có quan trọng lắm ko :-?

Ủng hộ diễn đàn