Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HOT] Thông báo chính thức nâng cấp và thay đổi giao diện diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 4/12/13.

Lượt xem: 19,696

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hay quá, ngon rồi, còn chuyện ava tròn hay vuông thì kệ bà nó hê hê, chủ yếu là giao diện xem 1 thời giian dài đỡ bị mỏi mắt là được rồi...vào 4rum thường là đọc chữ thôi chứ ai hơi đâu đi nhìn ava :))
    Có 1 đường line phân cách các cmt cũng dễ nhìn hơn :D
  2. Nhìn chung ok rồi. Anh làm thêm một chút cho cân đối hài hoài như hình mình làm dấu là ok hơn.
    Xin lỗi mảng trắng là mảng quảng cáo mà máy mình bật lên không hiện ra nên mình tưởng đó là mảng trắng nên mới nói xem lại mảng trắng thừa, đoạn đó thêm baner quảng cáo thì mình bố cục cho cân đối đừng để lưng chừng nhìn không đẹp chủ toppic nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/12/13
  3. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

trên đt cũng đc fix :x
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Học theo 4rum, mod lại cái chỗ cmt của fb trên newfeed nhưng ko đứt nhỏ nhỏ như 4rum đc :v

5. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Có ai để ý là Top Stat có vấn đề ko? -_-

Phần Recent Threads nó chỉ hiện tên người post thread chứ ko phải người cmt sau cùng.
  6. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Cái đấy sếp Dư vẫn đang sửa chưa đc hay sao ý, mà mình cóc có cái trích dẫn trong bài viết để trả lời cho nhanh.
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

vietdesigner bây giờ...

Ủng hộ diễn đàn