Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HOT] Tuyệt chiêu tăng âm lượng loa Laptop và cải thiện chất lượng âm thanh khi xem phim online

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi ILovePhotoshop, 3/3/13.

Lượt xem: 59,876

1. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Hầu hết các file cờ rắc dạng này đều là đuôi .exe ( mà .exe thì luôn bị mấy thằng diệt vi rus nó báo ) sở dĩ nó báo là vì trong cờ rắc luôn chưa mấy file dùng để Bẻ khóa ,nhưng các bạn yên tâm,nó báo vậy thôi chứ file ko sao đâu .Máy mình xài kaspersky cũng mạnh lắm nhưng nó test ko sao .bạn nào có bị báo thì chọn thoát phần mềm diệt virus đi,rồi copy file đó bỏ vào (nhớ là thoát phần mềm nghe nhạc đã mới cờ rắc nhé,ko sẽ cờ rắc ko dc -chọn Exit để thoát ) sau khi cờ rắc xong (xem hình cuối cùng bài viết trang đầu để kiểm tra xem đã cờ rắc ok chưa nhé ) thì các bạn xóa file cờ rắc đi và mở diệt virus lên lại nhé .

p/s :
  2. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Không thấy hình gì hết vậy?
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Tài khoản photobucket của mình hết băng thông,hẹn bạn 1 tháng sau nó tự mở .bạn có thể xem hướng dẫn để tự cài đặt nhé .

4. Brad Delson

Brad Delson Thành viên cấp 2

dùng cặp loa ở chợ sắt :)), trước dùng cái này 1 lần nhưng bản đó bị "dị ứng" với chrome sao ấy, crash suốt :v
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình cài được mà cờ rắc k được, cái giao diện của app cờ rắc nó cứ không hiện ra hết để mình ấn. Bạn nào biết giúp mình với :'(
    - Mình dùng Win 8 x64.

Ủng hộ diễn đàn