Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[http://lt-photography.org] - Tone hồng - Lady Tory Presets - Bohemian Collection - 40£

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi jackpaker90, 21/4/14.

Lượt xem: 24,543

1. changtraihaiduong

changtraihaiduong Thành viên cấp 2

Như cmt trên mình cũng cmt là mình giải nén bằng cả winrar và 7zip nhưng cả 2 đều không thể được. Có download lại vài lần để thử lại vẫn không được. Dòng pass kia thù lù rồi copy sai làm sao dc. Nói chung là mình chả hiểu. Nếu k tin có thể teamview mình mà xem!
  2. lvtrong

lvtrong Thành viên cấp 1

Mình biết là ở đời không ai cho không ai cái gì cả. mình cũng ấn a.df.ly nhưng mà copy đi copy lại cái pass của bạn thì thực sự ko đc

mình dùng winrar
  3. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Để tránh tình trạng cãi nhau mình nhắc nhở 2 bạn lvtrongjackpaker90 dừng cuộc đối thoại này lại, nếu 2 bạn vẫn tiếp tục mình sẽ xử phạt theo nội quy diễn đàn.

Còn về việc download và giải nén, bạn jackpaker90 nên kiểm tra lại file của mình bởi vì pass bị sai không thể giải nén được, mình đã kiểm tra và xác nhận rằng pass có vấn đề thật.
    changtraihaiduong thích bài viết này
  4. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Ab Le
    Có lẽ bạn đã hiểu nhầm, mình và bạn lvtrong chỉ đang trao đổi về vấn đề giải nén và mục đích của password. Nói chuyện rất ôn hòa không có gì phải cãi nhau cả :)

Còn về vấn đề password không giải nén được mình cũng không hiểu, mới thử lại vẫn giải nén tốt (xem ở video bên dưới).

Đã update lại link.
  5. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Có khả năng là do bạn zip file bằng phần mềm 7-zip, còn mọi người dùng winrar, vì lý do nào đó mà 2 phần mềm này lúc giải nén thì winrar nhận ký tự bị sai lệch so với 7-zip hoặc ngược lại nên không giải nén được. Bạn thử dùng winrar để zip lại thử xem.
    lvtrong thích bài viết này
  6. chestervn

chestervn Mới đăng kí

Hi, thanks for sharing
    Bạn nào có thể up qua host khác dc k ạ? tự nhiên mình k thể tải về được từ anonfiles...
  7. leokuns

leokuns Mới đăng kí

Bán cho mình xin lại cái link down được không ? Mình tải không về được mail: le0cwalker95@gmail.com .Cảm ơn bán trước !
  8. Tập Tành

Tập Tành Mới đăng kí

LINK DIE ==
  9. Hồng Tài

Hồng Tài Mới đăng kí

link die rùi thớt ơi :(
  10. Leo Hoàng

Leo Hoàng Thành viên cấp 1

ai cho cai link fix duoc khong a
  11. tlong0709

tlong0709 Thành viên cấp 1

link lại die :((
  12. blackberryec

blackberryec Mới đăng kí

Bác nào tải về rồi up lên lại cho tụi em add với
  13. xitrumthattinh0105

xitrumthattinh0105 Thành viên cấp 1

link hỏng rồi, nhờ bác sửa lại giúp. cảm ơn.
  14. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

Link die :(
  15. Tiểu Cìu

Tiểu Cìu Thành viên cấp 1

jackpaker90 a ơi 2 link đều die rồi a up lại đc k ạ :)
  16. dragonraphd

dragonraphd Mới đăng kí

17. Uyên Shino

Uyên Shino Mới đăng kí

18. sumboy

sumboy Mới đăng kí

link đi núi rồi thớt ơi
  19. duongvannam

duongvannam Mới đăng kí

link die bà con ơi

Ủng hộ diễn đàn