Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn render trong Lumion 6 và modeling Revit tutorial cho các bạn nè

Chủ đề thuộc danh mục 'Lumion' được đăng bởi Nam Arc, 27/7/16.

Lượt xem: 9,218

1. Nam Arc Mới đăng kí

Mình có vài hướng dẫn muốn share cho anh em, không biết có vi phạm luật gì ko nữa

...
  2. Nam Arc

Nam Arc Mới đăng kí

Nếu anh em ủng hộ hay có bất cứ thắc mắc gì thì comments ở đây, mình sẽ share thêm nếu có người thích
  3. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

Do bạn chưa làm sâu những hiệu ứng với lại phần vật liệu bạn ốp không được đẹp nên cho ra cái ảnh chưa đẹp lắm.Bản thân bản lumion 6 nó đã quá đẹp không cần phải dùng shop.
  4. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

Từ ảnh chụp này mình muốn phối màu sơn cho ngôi nhà này để làm demo màu sơn cho khách sơn- phần mềm này có dựng màu lên cho ngồi nhà được ko bạn-
    mình làm thử bằng photoshop nhưng quá xấu :(
  5. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

TungfLee lumion không dựng hình được.Nếu chỉ muốn dựng lên khối rồi phối màu chắc dùng Sketchup là nhanh và hiệu quả nhất.

Ủng hộ diễn đàn