Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn cách block vĩnh viễn 1 Fanpage trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 11/9/14.

Lượt xem: 25,093

1. vecto

vecto Mới đăng kí

Mọi người ném đá thì em chịu, em chỉ góp ý thế thôi.
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

vecto là clone của La Thị Bải chăng
  3. ABCXYZ123

ABCXYZ123 Mới đăng kí

Vecto là La Thị Bải vào cmt đó. cẩn thận :v
  4. quangstar

quangstar Mới đăng kí

CHính Bải chứ ai vào đây , nhìn cmt cũng đoán được rồi :v
  5. anhdaicaca

anhdaicaca Thành viên cấp 1

má, hết mò sang haivl, giờ mò sang đây kiếm phốt post lên câu like :v
  6. Pen Cil

Pen Cil Thành viên cấp 1

Cậu Vecto nói thì mình thấy cũng có phần đúng là a Dư làm clip câu view. Nhưng câu view ở đây có là có cơ sở, tốn công làm video chia sẻ thì cũng phải được 1 ít tiền chứ. Cứ hiểu đơn giản là video làm ra để bán, ai mua hay không là quyền của họ, bạn cũng thế Vecto à.
    - Hoặc giả dụ a Dư chia sẻ link như bạn "góp ý" đi thì bạn cũng vào 1 nơi nào đó để xem kiến thức này, tức là làm giàu cho người chủ ở đó.
    - Đời không miễn phí cái gì, chỉ khác là do bạn chọn cách trả phí thôi!
  7. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Câu thì đã sao? Ai khiến bạn xem hả vecto :)) Bạn bảo GG k tính phí thì lên mà Sớt, vào đây liên thiên làm chi cho tốn thời gian vàng ngọc của bạn, mắc cười =))
  8. vecto

vecto Mới đăng kí

Ad này cũng anti người ta để nổi tiếng, có điều lấy danh nghĩa ra thôi, chứ vẫn bẩn tính anti, mà cmt ở đây chắc xíu nữa bị auto chửi. OUT
  9. Tôn Khoa

Tôn Khoa Mới đăng kí

biết thế thì cút cmb đi :v coment thiếu suy nghĩ, người ta làm video, ưa ví dụ sao kệ người ta? k khéo tối tối ảnh chế nó lại chạy đầy facebook bây giờ :v
  10. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

vecto tưởng OUT từ nãy cơ mà! :D Vẫn hóng à
  11. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

:)) hắn ns anh Dư anti người khác để nổi tiếng kìa :)) bà con thấy sao :-?
    Itachi_Ace thích bài viết này
  12. tanloc91

tanloc91 Mới đăng kí

vecto là La Thị Bải đó
  13. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

bắn điều thuốc lào xong phê phê, đọc xong comment của vecto càng phê hơn, thôi em đi ỉa đây, tiện thể nếu bác học toán thì 1 là viết véc-tơ 2 là vector cho nó lành, nhìn chữ vecto mà ngứa mắt.
    Tôn Khoa thích bài viết này
  14. dimita

dimita Thành viên cấp 1

Cảm ơn anh Phạm Hữu Dư nhiều, em tìm cách block fanpage lâu lắm rồi mà không thấy, em muốn block hết mấy page nhảm nhí, tại bạn bè chúng nó cứ share đầy lên mới ngứa mắt chứ em chẳng rảnh mà đọc mấy page này.
  15. Chloe Moretz

Chloe Moretz Mới đăng kí

sao lại là Robbey, chỉ cần block thôi là yên thân rồi. Ai không thích hoặc ko muốn thì làm như cách của Phạm Hữu Dư ấy. Là xong thôi
  16. bisun9x

bisun9x Thành viên cấp 1

vecto là fan ruột của page roobey hay sao ấy =.=
  17. badboytn91

badboytn91 Mới đăng kí

Ông chủ thớt là chủ một loạt fanpage của băng HKT, vồn~
  18. Sad_Tear

Sad_Tear Mới đăng kí

vecto La Thị Bải mới đk bên Vietdesingner đây mk =))
  19. N.mT

N.mT Thành viên cấp 1

Ai cho em xin cái project intro cuối clip được không ạ :D
  20. vinhdatgn

vinhdatgn Thành viên cấp 1

quái, mình xài English mà sao nó không có nhể :((

Ủng hộ diễn đàn