Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn cách đăng ảnh, tránh lỗi hiển thị ảnh trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 2/7/12.

Lượt xem: 70,488

1. San Trinh

San Trinh Thành viên cấp 1

Hà Mii: Kinh nghiệm rút ra được của mình là hiện tại không upload lên diễn đàn bằng Mac OS được. Phải dùng Win thôi.
  2. Hồng Trúc

Hồng Trúc Mới đăng kí

mình cũng là một thành viên mới tham gia của diễn .........hix
    San Trinh thích bài viết này
  3. tramyluu88

tramyluu88 Mới đăng kí

mình up ảnh nó thông báo là done! mà ko thấy ảnh mình up ở đâu
  4. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

tramyluu88 quay lại đọc từ trang 1 và ĐỌC KỸ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng (:|
  5. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

Hiện Done thì copy phần màu xanh vào khung gửi bài là được, không cần thêm thắt gì .
  6. Tiểu sư tử

Tiểu sư tử Mới đăng kí

M kug la tv ms
  7. Đại Dương Paparazzi

Đại Dương Paparazzi Thành viên cấp 1

chưa đủ 20 bài viết mà mún úp ảnh phải làm sao vậy,, diển đàn hướng dẩn là bỏ HTTP:// và đã bỏ rùi sao mà vẩn hog được. híc híc
  8. hateyou_109_hp

hateyou_109_hp Mới đăng kí

m k lm đc.hiz
  9. Luvpig

Luvpig Mới đăng kí

10. taiblack

taiblack Thành viên cấp 1

em lần đầu tham gia diễn đàn,còn chẳng biết post bài mới tnào,ai chỉ giúp em với:-s gà mờ quá
  11. hoanganspk

hoanganspk Thành viên cấp 1

12. crystalnguyen03

crystalnguyen03 Thành viên cấp 1

e cũng đã bỏ http:// ở mỗi link ảnh rồi mà vẫn hiện ra thông báo lỗi ko đăng ảnh do chưa đủ 20 bài viết. Vậy phải làm thế nào ah?
  13. LUU FACE

LUU FACE Mới đăng kí

bài viết rất bổ ích thanks bạn hẻo hóm hĩnh nhìu lắm \m/:like:8->
  14. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

a ơi, ảnh load lên rùi có tìm lại đc link ảnh ko ạ?
  15. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Maya Cao nếu dùng công cụ upload ảnh của diễn đàn thì ko quản lý được ảnh đâu nhé!

Vì thế, nếu muốn quản lý ảnh của mình thì có thể lên Flickr, Photobucket, Picasa... để tạo tài khoản và upload ảnh và dễ dàng quản lý ảnh của mình!
    Maya Cao thích bài viết này
  16. Hùng Kiler

Hùng Kiler Banned

17. Kull Piaggio

Kull Piaggio Banned

làm ơn giúp mình cách đăng bài lên dien đàn vs mình khong biet
  18. Phạm Hữu Dư

Kull Piaggio thế bạn vào topic này để làm gì mà còn hỏi cái này hả? làm video hướng dẫn cho các bạn xem mà còn hỏi gì nữa?
  19. Kull Piaggio

Kull Piaggio Banned

ạc mình muốn nhờ giúp đỡ vẽ chibi nhưg coi mà vẫn chưa hiu rõ cach đăng bài lắm...mình nghi đó chĩ là hướng dẫn cách đăng hình avatar =.=
  20. Phạm Hữu Dư

Hanak vào 1 box bất kỳ mà bạn muốn đăng topic, bạn sẽ thấy nút Đăng chủ đề mới :)

Ủng hộ diễn đàn