Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn cách tăng like nhanh chóng cho status trên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi TrollVL, 20/11/13.

Lượt xem: 19,795

1. TrollVL

TrollVL Thành viên cấp 2

lykbee: Ko rõ nhưng tớ dùng chrome vẫn bình thường :D
  2. lykbee

lykbee Thành viên cấp 1

sau khi ấn vào skype thì e bị như thế này :
  3. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

lykbee

• Bạn sài Mozilla Firefox tắt off quét
    virust trong mấy rùi chiến...n :D
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Oh, tự dưng lượng like đột ngột xong bạn bè nó vô xem toàn nick nước đẩu đâu ra like thì ko ổn. Có cách nào dừng auto được ko thớt
  5. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Vừa vọc xong, kết quả là mình tự like cái ảnh mình chọn, chả thấy mà nào vào like nữa và có 1 điều rất thú vị là vào xem hoạt động thì thấy mình vừa like đến cả chục đứa ở hết Tây sang Tàu, bla bla,... =))
  6. doanhaichau_vp

doanhaichau_vp Thành viên cấp 1

tại sao tài khoản của e mà nó k tăng like stt được trong khi đó tài khoản khác của e lại tăng được thế ạ chỉ e với TrollVL
  7. TrollVL

TrollVL Thành viên cấp 2

doanhaichau_vp bạn phải public status (nghĩa là ai cũng có thể like và comment status của bạn) và thông tin cá nhân tài khoản của bạn phải trên 18 tuổi
  8. hayday

hayday Mới đăng kí

lua dao day
  9. hayday

hayday Mới đăng kí

cac ban can than nhe
  10. lykbee

lykbee Thành viên cấp 1

bây giờ có web nào auto like mà của người việt không ạ
  11. doanhaichau_vp

doanhaichau_vp Thành viên cấp 1

mình để rồi có được đâu TrollVL