Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn cài đặt theme Techfind

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi dangerous90, 21/3/16.

Lượt xem: 2,309

1. dangerous90 Thành viên cấp 1

sau một hồi mày mò tìm tòi thì mình cũng vớ đc bọ theme này. Nhưng khi cài xong thì ko thể nào làm nó như trong ảnh được.
    mà trang chủ của GrovePixels thì chả hiểu tạch từ bao giờ.đã thế còn ko thấy bất cứ 1 trang demo nào nữa chứ. Có bác nào đã từng cài thành công cái này thì hướng dẫn chỉ bảo cho mình với

...
  2. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko có file hướng dẫn cấu hình theme hở?
  4. dangerous90

:-s đùa chứ có hướng dẫn thì mình đâu phải hỏi đâu. mà đã thế ko yêu cầu up bất cứ cái plugin nào nữa chứ. đang xem trang demo để xem phải lắp plugin gì thì không có 1 trang demo nào còn sống hết. ! đen
  5. Phạm Hữu Dư

Nếu ko có hướng dẫn mà trang demo cũng die rồi, tức là ko còn support nữa thì mình khuyên bạn nên kiếm theme khác đi, thiếu gì theme WordPress ngon share tràn lan trên mạng. Mỗi theme mỗi cấu hình, mỗi shortcode khác mà ko có hướng dẫn, ko support thì khó cấu hình lắm :)
  6. dangerous90

:-Bđành vậy thôi chứ biết làm sao. vì thấy themer này đẹp thật. bác có trót lỡ nhìn thấy cái theme nào hao hao giống vậy không
  7. Phạm Hữu Dư

dangerous90 thích bài viết này
  8. dangerous90

Phạm Hữu Dư hiện bác đang dùng hosting nào. Mình mua max cấu hình của con hostinger và godday nhưng cứ như rùa ấy
  9. Phạm Hữu Dư

Bạn nghĩ Việt Designer vẫn đang dùng hosting sao? Nếu muốn nhanh thì phải dùng ở Việt Nam thôi. Thử bên cloudmedia.vn ấy, hoặc cũng có thể dùng của Stablehost
  10. dangerous90

:D mình cũng đã định hỏi sever rồi nhưng suy nghĩ lại viêt hosting cho an toàn :D

Ủng hộ diễn đàn