Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn chi tiết cài đặt full bộ Adobe CC 2017 từ đầu tới mông

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 4/3/17.

Lượt xem: 621,112

1. ripper04

ripper04 Administrator

Bom798 Bạn làm theo đúng hướng dẫn là sẽ cờ rắc được không bị giới hạn nữa nhé.
    Bom798 thích bài viết này
  2. Bom798

Bom798 Mới đăng kí

tendote04 dạ em làm theo rồi , khi nó chạy xong setup thì ra cái bảng này [​IMG]
  3. ripper04

ripper04 Administrator

Bom798 Bạn làm tiếp từ bước 5 trở đi nhé.
  4. Bom798

Bom798 Mới đăng kí

5. Nguyễn Phạm Phúc Khánh

Nguyễn Phạm Phúc Khánh Thành viên cấp 1

Bị dính virus rồi thớt ơi
    ripper04 thích bài viết này
  6. ripper04

ripper04 Administrator

7. lam ngoc tuyet

lam ngoc tuyet Mới đăng kí

Các anh chị nào có file tài liệu sổ tay photoshop 2009 không cho em xin với ạ. em đa tạ nhiều nhiều ạ
  8. justin_vn

justin_vn Mới đăng kí

Cái này còn xài được nữa không mọi người
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

10. jindo872606

jindo872606 Thành viên cấp 1

có bác nào bị như em không, em cờ rắc adobe cc 2018 rồi nhưng mà PTS vẫn báo Trail Expired, rồi không thể cài thêm AI với lại LR, mong các cao thủ chỉ em cách làm thế nào để cờ rắc được, vì khi vào pts k thể crop hay làm bất cứ thao tác nào
  11. ripper04

ripper04 Administrator

jindo872606 Bạn dùng adobe cc cleaner tool gỡ cho sạch sau đó dùng ccleaner quét thêm 1 lần nữa rồi bạn thực hiện cài đặt lại thử.
  12. alexnguyen33

alexnguyen33 Mới đăng kí

làm y như chủ thớt hướng dẫn nhưng bị báo lỗi này.
  13. ripper04

ripper04 Administrator

alexnguyen33 Có thể bạn làm thiếu bước tắt nó hoạt động chung với windows hoặc chưa tắt hết các services của adobe. Bạn nên mở trực tiếp phần mềm chứ đừng mở thông qua adobe cc nhé.
    Thuan Nguyen 1990 thích bài viết này
  14. Thuan Nguyen 1990

Thuan Nguyen 1990 Mới đăng kí

cho xin link tải chủ thở ơi

Ủng hộ diễn đàn