Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng Dẫn Chỉnh Da , Bóp Mặt Như Studio , Để Làn Da Không Tì Vết

Chủ đề thuộc danh mục 'English tutorial' được đăng bởi pentuts, 21/10/15.

Lượt xem: 7,776

1. pentuts Thành viên cấp 1

Tuts hay : Chỉnh da như studio , mức độ tuy cơ bản nhưng độ chi tiết rất cao . bên cạnh đó còn bóp mặt , cắt mi ,,,, tất tần tật về làm đẹp ! " Chúc các bạn có làn da không tì vết "
    Video HD 1080 :3

...
    Tran Duy An, laidb201, hakhanhbk20081 người khác thích bài viết này.
  2. pentuts

pentuts Thành viên cấp 1

Hinh như mọi người không mặn mà thể loại này nhĩ ^^
  3. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Vì đa số họ teen. Riêng mình thấy rất hay, ủng hộ 2 tay!
    pentuts thích bài viết này
  4. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

có tut tiếng việt thì hay
    pentuts thích bài viết này
  5. pentuts

pentuts Thành viên cấp 1

Gà Con Lạc Mẹ Mình nghĩ up tuts tiếng a cho các bạn luyện nghe luôn , lúc trước mình cũng yếu tiếng anh lắm , coi tuts riết rồi cũng quen dần dần đó ^^
  6. pentuts

pentuts Thành viên cấp 1

neuerdesign thanks bạn , mình sẽ sưu tầm nhiều tuts nữa cho mọi người xem ạ ! nhưng nhiều lúc không ai quan tâm cũng nãn lắm ^^ thanks bạn đã quan tâm nhé
    neuerdesign thích bài viết này
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cho hỏi video này bạn làm ra hay ai làm mà thấy đóng dấu pentuts từ trong ra ngoài thế?

Ủng hộ diễn đàn