Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng chủ đề (lập topic) mới trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/10/14.

Lượt xem: 88,524

1. Thành NguyễnGb

Thành NguyễnGb Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư Anh Dư ơi em đọc hết hướng dẫn rồi mà không thấy hướng dẫn đăng fife psd hay action ... em chỉ biết đăng ảnh jpe thôi ... em cũng tự mò mẫn mãi mà vân không tìm ra , anh giúp em giải quyết vấn đề này nhé ... thank anh.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thành NguyễnGb mấy cái đó bạn up lên mấy trang host chia sẻ như MediaFire hay Fshare rồi share link lên đây :|
    thanhfnguyenpl thích bài viết này
  3. thanhfnguyenpl

thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

Thank anh.
  4. trang này chỉ viết nội dung và hình ảnh , không có file
  5. LocAnSafety

LocAnSafety Mới đăng kí

Mình là thành viên mới, thanks ad nhiều
  6. Brandia Agency

Brandia Agency Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Ad cho mình hỏi cách chèn bảng table vào trong bài viết, mình copy code HTML vào thì nó ko hiện ra bảng :(

[​IMG][/IMG]
    xuantung96 thích bài viết này
  7. Phạm Hữu Dư

Brandia Agency forum ko có bbcode chèn table bạn ạ, bàn chèn vào đó đâu rồi chụp màn hình up lên nhé!
    Brandia Agencyxuantung96 thích bài viết này.
  8. xuantung96

xuantung96 Banned

trsang này hoàng tráng
  9. forshare05

forshare05 Mới đăng kí

Chào ad, mình mới đăng một chủ đề lên forum nhưng giờ muốn sửa tiêu để bài viết. Làm sao để sửa tiêu đề vậy bạn, hoặc làm thế nào để xóa cả bài viết đã đăng để đăng lại? Cảm ơn ad nhiều.
  10. heosiunhan

heosiunhan Mới đăng kí

Anh Dư ơi cho em hỏi, em đăng một bài tuyển dụng rồi, sau đó có được đăng lại không ạ, nếu đăng lại thì có vấn đề gì không ạ?
  11. Phạm Hữu Dư

heosiunhan nếu nội dung vẫn như thế thì ko đc phép đăng trùng lập nha bạn, bạn chỉ có thể lâu lâu up topic tuyển dụng cũ của bạn lên thôi.
  12. heosiunhan

heosiunhan Mới đăng kí

Dạ vâng em cảm ơn anh ạ :3
  13. vanminhcq

vanminhcq Mới đăng kí

Add ơi em có đăng bài nhưng thống kê số lượng bài viết vẫn ghi là 0 là sao vậy ????
  14. Phạm Hữu Dư

vanminhcq bạn quan tâm cái đó chi vậy? :)
  15. vanminhcq

vanminhcq Mới đăng kí

Vì em có đang mấy bài viết vào mục rao vặt nhưng không thấy "số bài viết" tăng lên gì cả, cơ mà diễn đàn lại y/cầu 20 bài viết mới được addlink.
  16. Phạm Hữu Dư

vanminhcq có hướng dẫn đăng link ko cần 20 bài bạn ko xem sao?
  17. Long Trần Quốc

Long Trần Quốc Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư dc up top khi chưa tìm được câu trả lời không anh
  18. Phạm Hữu Dư

Long Trần Quốc nếu ko phải mua bán mà là đặt câu hỏi thì đc up, nhưng ko nên quá lạm dụng
  19. Viu Kim

Viu Kim Mới đăng kí

đăng bài post hướng dẫn, up câu hỏi lên forum làm sao ạ? Thành viên mới nên chưa rõ
  20. tung1158

tung1158 Mới đăng kí

cho mình hỏi đăng bài mình làm theo hướng dẫn nhưng khi bấm nút tạo bài thì nó đứng yên không cho tạo

Ủng hộ diễn đàn