Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng chủ đề (lập topic) mới trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/10/14.

Lượt xem: 88,719

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Trang1294 : Đăng hình ảnh, thì phải chuẩn bị hình đã có link trước rủi, đã up xong (ở chổ khác), và lấy link hình đó đó, nhét vào đây, là nhìn 1 dãy chỗ đang gõ chữ, hàng trên cao, mép phải, đếm vào 3 ô, có 1 mục hình ảnh, nó nằm bên phải cái mặc cười [ :( ] ấy, rùi Paste link ảnh vào, nhấn OK ! là xong phim.
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/5/17
    Trang1294 thích bài viết này
  2. Trang1294

Trang1294 Mới đăng kí

tranvan.muon thích bài viết này
  3. thanhnhanxt289

thanhnhanxt289 Mới đăng kí

""Thêm 1 lưu ý cực kỳ quan trọng, nếu bạn là 1 SPAMMER hay 1 SEOer thì khuyên thật lòng với bạn là đừng phí công spam ở Việt Designer, bởi vì bạn sẽ bị xử lý ngay lập tức, không có hù dọa đâu nhé. "" Em là Seoer nhưng có đam mê designer nên chả bao giwof spam đâu kaka
  4. Cám ơn Admin, hướng dẫn chi tiết để anh em biết mà tránh bị band, diễn đàn uy tín nên phải làm chặt chẽ là đúng rồi. Cám ơn Admin nhé.
  5. Nguyễn Tú Lâm

Nguyễn Tú Lâm Mới đăng kí

EM ĐÃ ĐỌC NỘI QUY
  6. Ngô Ngọc Mai Trang

Ngô Ngọc Mai Trang Mới đăng kí

Hình như mới đăng ký thì chưa được quyền đăng bài hay sao ý
  7. bangthuy001

bangthuy001 Mới đăng kí

Mình muốn rao vặt thì đăng ở box nào vậy ad
  8. luu manh ngoan

luu manh ngoan Mới đăng kí

@Phạm Hữu Dư
    anh ơi cho em hỏi em xài cs6 64bit , win64 bit lun mà sao cài neat image 64 lẫn file thuốc 64 mà sao vẫn hiện lên dòng chữ code ạ chỉ em với
  9. thodiadulich

thodiadulich Mới đăng kí

Anh Dư cho em hỏi, em muốn chia sẽ thông tin các bài viết về du lịch trên blog của em vào diễn đàn được không ạ.
  10. TuyendungTGDD

TuyendungTGDD Mới đăng kí

Thanks Ad. Hướng dẫn chi tiết quá
  11. Ho van linh

Ho van linh Thành viên cấp 1

cái video không xem được nhể
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

13. aulangtu

aulangtu Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn