Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn học illustrator CS6 căn bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi ManhJune, 11/3/15.

Lượt xem: 8,588

1. ManhJune Thành viên cấp 1

Đây là Tut mình làm để hướng dẫn các bạn (newbie :D) căn bản về illustrator CS6, để các bạn có thể sử dụng illustrator CS6 dễ dàng :)

...
    Hieu Ly, toiyeudohoa, Winter163 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình edit topic này bổ sung 3 video mới nhất giúp bạn rồi đấy, lần sau nếu có video mới thì bạn có thể ấn Sửa để cập nhật thêm.
    ManhJune thích bài viết này
  3. ManhJune

ManhJune Thành viên cấp 1

Thanks bác Dư nhé, thế này ngon rồi ạ :D
  4. ManhJune

ArcArtlehongan thích bài viết này.
  5. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

đang tập tành học ai mong bác cho ra đời nhiều video hướng dẫn bổ ích nữa
  6. ManhJune

toiyeudohoa OK bạn, có thời gian mình sẽ làm thêm các video khác nữa, nhớ Subsciber kênh của mình để update các video mới nhé !
  7. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

8. ManhJune

9. ducihua

ducihua Thành viên cấp 1

Bạn ơi cho mình hỏi: Mình place 1 bức hình PNG vào trong AI nhưng ko ấn enter để "đính" hình đó xuống nền đc và mình cũng ko transform phóng to thu nhỏ bức hình đó đc. Mình dùng AI CC 2015. Bạn giúp mình nhé! Thanks bạn!
  10. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

#ducihua : trong Ai, bạn place hình xong click vào hình thì ở thanh phía trên nó có nút "embed" bạn click zô là nó mất dấu X trên hình đó. Có nghĩa là nếu bạn đem file Ai này qua máy khác là cái hình vẫn còn trong file, còn hok embed thì qua máy khác nó thông báo hok mở dc hình đó.

Ủng hộ diễn đàn