Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn khôi phục ảnh đã xóa trên Android nhanh chóng

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi hienpham89, 11/2/20.

Lượt xem: 3,520

1. hienpham89 Thành viên cấp 3

Hướng dẫn khôi phục ảnh đã xóa trên Android nhanh chóng Trong quá trình sử dụng Smartphone có nhiều sự cố mà bạn không lường trước được. Ví dụ như mất dữ liệu hay xoá nhầm một bức ảnh nào đó, và để có thể phục hồi lại ảnh bạn hãy tham khảo những cách sau nhé. 1. Phục hồi ảnh bằng ứng dụng Google Photo: Mặc định trên các thiết bị Android hiện nay luôn có ứng dụng xem ảnh Google Photo. Ứng dụng cung cấp cho người dùng một giao diện đẹp, tiện dụng và nhiều tính năng hay. Và chỉ cần có một tài khoản Google bạn đã có thể dễ dàng Sao lưu toàn bộ tệp hình ảnh, không sợ xoá nhầm nữa. 2. Khôi phục ảnh bằng ứng dụng DiskDigger: DiskDigger là ứng dụng phục hồi dữ liệu phổ biến trên Smartphone Android với rất nhiều đánh giá tốt và đạt 4.0 sao trên Google Play. #khoiphucanh #DiskDigger #mitblogs ▶ Mình muốn chia sẻ những kiến thức mà trong quá trình làm việc hàng ngày mình đã gặp qua. Có những kiến thực rất là đơn giản nhưng có thể với nhiều người họ sẽ không biết. Vì vậy, nếu các bạn là bro rồi thì mình hy vọng các bạn đừng có dislike mình nhé. :))) Mình tâm sự chút vậy thôi.

...

Ủng hộ diễn đàn