Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn làm hậu kỳ sân khấu trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hungleemedia, 20/10/18.

Lượt xem: 5,418

1. hungleemedia Thành viên cấp 1

Xin chào tất cả các bạn trong group. Hiện này nhu cầu tuyển thiết kế vẽ sân khấu trong sự kiện vô cùng lớn mà rất ít anh em nào theo nghề làm thiết kế, có chăng thì kình nghiệm của các bạn không có và cũng chưa có trường lớp nào dậy chuyên sâu về thiết kế sân khấu,
    Vì vậy hôm nay mình làm video này để hướng dẫn bạn nào muốn vẽ sân khấu sao cho đẹp và bắt mắt hơn.
    Đây cũng là kinh nghiệm sau 4 năm mình tích lũy được, vừa làm vừa học vì cũng chẳng có ai dậy cho mình cả.
    Và hiện nay nhu cầu tuyển thiết kế sân khấu sự kiện là cực kỳ lớn và có mức lương thu nhập cao.

Để rõ hơn các bạn xem video trực tiếp này nhé. Video sau mình sẽ hướng dẫn ae cách thiết kế sân khấu trên 3Dsmax.

Bài viết này nhằm mục đích chia sẻ kinh nghiệm cho bạn nào cần và cùng nhau trao đổi thêm về kinh nghiệm thiết kế.
    Chúc các bạn muốn gia nhập thiết kế sự kiện thành công trong tương lai.

Nguồn: PMV Việt Nam

...
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn