Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn làm phim hoạt hình 2D Effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi net35, 4/8/16.

Lượt xem: 3,631

1. net35 Thành viên cấp 1

...
    banhmikemsua thích bài viết này
  2. Tancodien

Tancodien Mới đăng kí

Oa, thế phải làm thử lĩnh vực này xem sao ta. Tự tay mình làm được phim thì còn gì tuyệt vời hơn
  3. net35

net35 Thành viên cấp 1

Kênh mình thường xuyên cập nhật những bài mới các bạn đăng ký theo dõi nhé! thanks những bạn đam mê đồ họa.
  4. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

Cái này là ý nghĩ của mình bn thấy không hay thì mình cũng không có ý làm mất lòng hay đả kích nhé!
    Mình thấy những khóa học trên mạng như thế này (Digital Tutors, hay Gnomon, Lynda,..) đều tính phí trên trang chủ của họ và được chia sẻ kín thông qua các diễn dàn, torrent để giúp đỡ học sinh/ sinh viên không có điều kiện về khoản học phí. Vì vậy, mình nghĩ bạn nên upload dữ liệu trên một trang nào đó, hoặc tạo torrent rồi lên diễn đàn share bằng link download thì nên là upload trên youtube, và quan trọng bạn có thể gặp nhiều rắc rối về bản quyền trên kênh youtube của mình sau này
    Thân!

Ủng hộ diễn đàn