Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn làm porfolio!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Anhpearl, 8/6/16.

Lượt xem: 1,660

1. Anhpearl Mới đăng kí

Chào mọi người, em đang muốn làm một porfolio để xin việc nhưng khi tìm kiếm tài liệu trên mạng thì khá chung chung và không biết đi về đâu. Em là dân tay ngang trong cộng đồng design bởi em yêu thích nó quá nên tìm tòi và học thôi nên bây giờ để có thể làm một porfolio ấn tượng thì thật sự e không biết bắt đầu từ đâu. Em có đi làm một thời gian dài cho cty nhỏ chuyên về AI nên sản phẩm phần lớn theo yêu cầu khách hàng và thật sự em không biết show thế nào cho hợp lý. Mong mọi người giúp đỡ, chỉ giúp em làm thế nào để tạo ra một porfolio hoàn chỉnh với ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

...

Ủng hộ diễn đàn