Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn mua máy ảnh DSLR

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Sát Thủ VietDesigner, 14/3/13.

Lượt xem: 15,685

1. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

Nếu có ai thực sự cần tư vấn bác tư vấn giúp em nhé. Dạo này bận quá @@
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Sao lại đẩy qua mềnh thế này :v :v
    Mà tư vấn lộn là ng` ta có quyền tìm chủ thớt tính sổ áh :3 :3
  3. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Digital Single Lens Reflex - Máy kỹ thuật số ngắm qua kính phản xạ nhé :), máy kỹ thuật số ống kính rời là Digital Interchangeable Lens.
    DSLR cũng là ống kính rời, Mirrorless cũng là ống kính rời, chứ ko phải Mirrorless là DSLR, đặc điểm của máy SLR (có digital hay film cũng vậy) là người chụp nhìn được chính xác những gì mình chụp thông qua gương phản xạ, còn mirrorless thì hình ảnh phải vào censor rồi mới thể hiện lên màn hình, múa rìu qua mắt "sát thủ" vậy :v :v
    Vũ Quốc Việt thích bài viết này
  4. KakaVuongDinh

KakaVuongDinh Thành viên cấp 2

DSLR - Đúng sài lens rời
    SLR - Sài lens rời
    Mirrorless - không có míêng kíêng
    =)) đơn gỉan vậy thôi. Định nghĩa chi cho phức tap. Quan trọng là chụp làm sao :)
  5. tuanngocdigital

tuanngocdigital Mới đăng kí

TUẤN NGỌC 0903441968
    CÓ GÌ BẠN CỨ ALO NHÉ. MÌNH SẼ TƯ VẤN CHUẨN CHO
    web của mình : mayanhonline.com

Ủng hộ diễn đàn