Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn Photoshop CS5 bằng video tiếng Việt đơn giản, ứng dụng cao dành cho mem mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi mrlee6891, 3/1/13.

Lượt xem: 171,089

1. Thi Văn Tú

Thi Văn Tú Mới đăng kí

những video quá tuyệt vời,mong Mrlee có thêm nhiều video mới nữa để chia sẻ cho những ai đam mê PTS
  2. Quang_Huynh

Quang_Huynh Banned

nếu cái gì cung có thề thì ít thứ gì có thể la that @.@
  3. kevinlee

kevinlee Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác Mrlee rất nhiều, em mới học đang cần tìm kiếm tài liệu hướng dẫn căn bản.
  4. thaihoc06

thaihoc06 Mới đăng kí

tks bạn nha, những video rất bổ ích và thực tế :)
  5. huynq14011995

huynq14011995 Mới đăng kí

6. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

face mình là anhdepzaiii@yahoo.com.vn mong đươc kết bạn đẻ học hỏi thêm,mình đang học làm ảnh cưới
  7. MitDesigner

MitDesigner Mới đăng kí

các bài TUT chi tiết quá, rất hữu dụng cho những new mem như mình, cảm ơn chủ thớt nhé :)
  8. quocson449

quocson449 Mới đăng kí

Thanks bac !
    Bác ADD ơi, có file bài tập không gửi cho em thực hành được không,
    email : nguyenvanson037@gmail.com
  9. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

cảm ơn bạn, rất hữu ích cho những ng đang mò mẫm như mình :)
  10. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

tuyệt quá...........
  11. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

down xong mới thấy nó hoành tráng :v
  12. Mặc kệ

Mặc kệ Mới đăng kí

bạn ơi nếu làm boker đó mà mùn hiện rõ 1 vật thể nhất định thì làm như nào , ở cách bạn hướng dẫn là làm mờ theo vùng ,mong bạn hướng dẫn nhen
  13. tinhyeu00tinhban

tinhyeu00tinhban Mới đăng kí

rất hay, mong anh sẻ ra nhiều video hay như này để bọn em dc học hỏi, thanks anh nhiều và chúc anh sức khỏe, thành công trong cuộc sống !
  14. ducpvbb

ducpvbb Thành viên cấp 1

Thank bác nhé
  15. tucorky

tucorky Mới đăng kí

Thank bạn nha,rất bổ ích !
  16. Luffy Mũ Rơm

Luffy Mũ Rơm Thành viên cấp 1

Bác thớt pro quá, em xin bái phục ^:)^ Mong rằng sắp tới bác sẽ tiếp tục làm ra nhiều tut hướng dẫn hay hơn nữa cho các mem mới như em học hỏi :)
    Em xin góp ý với bác thớt là: Nếu giọng bác nhỏ, thường làm video tut lúc đêm khuya thì bác có thể viết chữ để hướng dẫn chứ ko cần nói (dùng Notepad hay Word cũng được) :D Chứ bác nói nhỏ quá, người nghe cho max volume mà vẫn thấy như đang nói thầm, rất khó để hiểu bác nói gì nên ko làm theo được ~X(
  17. truonghienvinh

truonghienvinh Thành viên cấp 1

Cám ơn bác^^
  18. trinhhaoit

trinhhaoit Banned

Rất hay cảm ơn bạn :)
  19. Ngân_Huỳnh

Ngân_Huỳnh Mới đăng kí

Rất hữu ích cho một đứa mới biết về PTS như mình, cảm ơn bạn nha
  20. DAIBG_8x

DAIBG_8x Mới đăng kí

cám ơn bạn bài viết rất hữu ích