Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn sử dụng 2 monitor chạy song song trên 1 PC

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi kevin198788, 22/5/13.

Lượt xem: 123,199

1. Artcloth

Artcloth Mới đăng kí

các bác cho e hỏi , e xài 2 màn hình , khi e reset hoặc khởi động cùng lúc 2 màn hình thì cả 2 không lên (đen thui), còn e khởi động 1 màn hỉnh rồi e cắm thêm 1 màn hình nữa thì lại đc,
    e đang xài con CPU E 6500 RAM 4G card đồ họa ATI Redeon 4300/4500
    Mong các bác giúp e với
    Thanks nhiều :x

2. minh_chicker

minh_chicker Thành viên cấp 2

các bạn cho mình hỏi xíu, mình dùng card msi radeon hd 6770, có 2 cổng, cắm 2 màn đc rồi nhưng giờ mình muốn 2 màn đó hiển thị như 1 màn hình thôi thì làm như nào?
  3. Artcloth

Artcloth Mới đăng kí

4. Thím này cũng liên minh huyền thoại cơ à :-"
  5. phuoclong

phuoclong Thành viên cấp 1

Máy mình có car GTX 1030 sao sử dụng 2 màn hình ko đc (1 cổng HDMI sang VGA = chạy 1 màn hình ok, 1 cổng DVI sang Vga cắm nó ko nhận)
    Lỗi này khắc phục sao các bác

Ủng hộ diễn đàn