Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn sử dụng Nik Collection trên Photoshop CC 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi lehoangtoday, 8/4/16.

Lượt xem: 4,478

1. lehoangtoday Thành viên cấp 2

Trong Photoshop CC, công cụ Nik Collection của Google sẽ hiển thị dưới dạng một menu nằm riêng bên ngoài.

Trong video hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn về chức năng của các công cụ trong bộ Nik Collection. Cách dùng Nik Collection chỉnh sửa ảnh và áp những hiệu ứng filter màu đẹp lên ảnh.

Các bạn lưu ý: đây là video mình chỉ giới thiệu tổng quan cho các bạn biết chức năng của các công cụ để bạn sử dụng chứ không phải tutorials hướng dẫn blend màu nha.

Với những bạn cần sửa màu, blend màu ảnh hàng loạt thì nên sử dụng Nik Collection với Adobe Lighroom. Tốc độ làm việc của bạn sẽ cao hơn là sử dụng Photoshop.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/4/16
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Binh Sugomi

Binh Sugomi Mới đăng kí

bài viết rất hay, thanks bác

Ủng hộ diễn đàn