Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn tải ảnh Miễn phí trên Depositphotos.com 3000 đến 7000 Resolution

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi tuyensellvisa, 16/1/15.

Lượt xem: 14,580

1. drax

drax Thành viên cấp 4

sau 7 ngày là thu phí, m dính 1 quả trên 1 trang chia sẻ stock cho designer thế này r, sau 7 ngày nó trừ thẳng tiền trong thẻ visa của m vì chênh múi giờ nên quên không từ chối dịch vụ. từ chối dịch vụ thì nó không trừ và không cho down free nữa.
    tuyensellvisa thích bài viết này
  2. tuyensellvisa

tuyensellvisa Mới đăng kí

chào bạn drax, download ảnh không tốn phí nhưng mỗi tài khoản thẻ chỉ sử dụng được 1 lần thôi bạn nhé!mình có giải pháp giúp các bạn nè ,..Các bạn đăng ký thẻ visa ảo shiny card này nhé
    ở site sellvisa.trustshop.vn/trustshop/dang-ky-the/11/the-visa-shinycard.Các bạn sẽ nhận ngay thông tin thẻ qua mail nhé...khi đó việc download ảnh sẽ không bị gián đoạn.Chúc các bạn download được ảnh đẹp nhe!:)
  3. greenwind007

greenwind007 Thành viên cấp 2

mở dịch vụ tạo acc Depositphotos dùng thử 7 ngày có thể hốt bạc nha :D
  4. tuyensellvisa

Igreenwind007.Vậy bạn lấy thẻ ảo bên mình đi,đăng ký đơn giản và nhận ngay thông tin thẻ qua email.;)
    designpro1002 thích bài viết này
  5. designpro1002

designpro1002 Mới đăng kí

Bạn cho mình hỏi là thẻ sellvisa.trustshop.vn/trustshop/dang-ky-the/11/the-visa-shinycard là thẻ ảo không định danh phải ko? mình thanh toán xong sẽ chuyển thẻ qua email cho mình luôn à?:-w
  6. Tống Xuân Bình

Tống Xuân Bình Mới đăng kí

mệnh giá mỗi thẻ bên sellvisa mắc thế đăng kí xong down dc 35 hình / tuần thì làm gì, lỡ sahre cái nào sahre free luôn bạn ei
  7. tuyensellvisa

designpro..Đúng rồi đó bác.Visa shinycard là thẻ không định danh,thủ tục đăng ký thẻ rất đơn giản,thanh toán thành công bác sẽ nhận được thông tin thẻ ngày qua email.
  8. tuyensellvisa

Tống Thanh Bình.Khi đăng ký thẻ bạn chọn mệnh giá 25k được rồi.Mình sẽ tặng bạn mã coupon giảm giá TP0024:D
  9. designpro1002

designpro1002 Mới đăng kí

Đã order 1 thẻ visa ảo, support tốt nhận thẻ luôn, cám ơn@-)

Ủng hộ diễn đàn