Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng Dẫn Tăng View Cho Video Youtube Qua Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Manipulation, 29/8/17.

Lượt xem: 4,624

1. Manipulation Mới đăng kí

Hướng dẫn tăng view cho video youtube thông qua mạng xã hội facebook. Nếu video của bạn view lẹt đẹt thì cần phải có những biện pháp tăng view nhanh chóng để lấy động lực làm việc ngay. Những mẹo đơn giản nhưng cực kì hiệu quả mình sẽ bật mí cho các bạn trong clip này, đây là một trong số những mô đun thuộc phần seo video youtube mà mình sẽ chia sẻ lại cho các bạn giúp những người sáng tạo nội dung chân chính tiếp cận được đúng khán giả và mang lại giá trị cho người sử dụng. Nếu bạn thấy video hữu ích, đừng quên ủng hộ mình bằng cách chia sẻ video này, đó là một nguồn động lực lớn để mình có thể chia sẻ tới các bạn nhiều video hơn nữa. Thân mến

...
  2. satmythuathd

satmythuathd Thành viên cấp 1

Bạn note thành từng ý chính thì dễ theo dõi hơn, còn xem cả clip thì follow hơi khó. Cảm ơn chia sẻ của bạn. Mình hay share Youtube qua các kênh MXH như FB, Twitter, Linkedin thì lượng view cũng khá
    thienviet thích bài viết này
  3. thienviet

thienviet Mới đăng kí

đại khái là đi spam chứ gì bác
  4. Manipulation

Manipulation Mới đăng kí

Chân thành cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ rút kinh nghiệm ngay trong các video sau

Ủng hộ diễn đàn