Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn tạo hiệu ứng Drop trang trí cho logo hoặc chữ với Illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi hAckeZ, 10/7/16.

Lượt xem: 3,828

1. hAckeZ Thành viên cấp 2

Chào mọi người, trước khi đi vào bài hướng dẫn thì mình xin phép tâm sự đôi lời vì mình đang rất bức xúc với admins group:
    https://www.facebook.com/groups/CongDongDoHoaLonNhatVN/
    Mình có làm một vài clip hướng dẫn và đăng lên đó chia sẻ cho các thành viên nhưng sau vài ngày yên bình bỗng dưng bị ban nick, vì nội quy group ko có nên mình cũng khó mà biết lý do, ngay cả 1 lời cảnh báo cũng không có. Đang hào hứng làm clip mới để chia sẻ cho anh em thì không vào được nữa :'( Mình được biết là group đó là nhóm hoạt động của page tên là Vietdesigner.Net, không biết liên quan gì đến diễn đàn mình không ?

Tâm sự đủ rồi, đây là clip hướng dẫn làm hiệu ứng drop bằng illustrator do mình tích lũy lại từ các bài hướng dẫn của youtuber và làm lại bằng tiếng Việt cho anh em dễ theo dõi!

Hãy subcribe và like để ủng hộ mình ra các clip tiếp theo :D

...
  2. xmen283

xmen283 Banned

That a best topic

Ủng hộ diễn đàn