Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn tạo làn da trắng mịn chỉ với 5 bước đơn giản

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng hình ảnh' được đăng bởi thaituan_boy_dt, 1/11/12.

Lượt xem: 54,076

1. PixelK

PixelK Thành viên cấp 1

tks chủ thớt cái, cái match color xài pts đó h mới biết =)).
    Mà nói thật mình thấy phát chán mấy cái kiểu cứ đi soi mấy cái lỗi li ti, vớ vẩn hết sức...
    thaituan_boy_dt thích bài viết này
  2. hna90

hna90 Mới đăng kí

Hình như bài này chủ topic cần ghi rõ nguồn đấy. Nên tôn trọng công sức của người khác. Là người học thiết kế, chắc bạn cũng hiểu cảm giác bị người khác bế mất đứa con tinh thần như thế nào.
    Nếu bạn là cùng là tác giả của 2 bài viết giống hệt như thế này trên 2 diễn đàn sinhvienit và thegioiweb thì cho tôi xin lỗi đã hiểu nhầm bạn, còn nếu không,bạn nên tôn trọng người khác và tôn trọng bản thân.
    (Tôi là thành viên mới, chưa đủ điều kiện để dẫn link trực tiếp, chỉ nói vậy thôi, mong bạn hiểu)
    thaituan_boy_dtchuot406 thích bài viết này.
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

(Tôi là thành viên mới, chưa đủ điều kiện để dẫn link trực tiếp, chỉ nói vậy thôi, mong bạn hiểu
    )

Có cần phải thế không trời I-)
  4. dung_hn94

dung_hn94 Mới đăng kí

Đẹp lắm , hay lắm , thực hành luôn
  5. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

ok, bạn nói rất đúng, có nhiều cách
  6. thaituan_boy_dt

bạn nói chuẩn quá, bình luận sôi nổi vào tham gia nhiệt tình để rút ra kinh nghiệm
  7. thaituan_boy_dt

không phải đâu bạn ơi, hình ảnh chất lượng kém đó :x
  8. thaituan_boy_dt

là sao ta? lấy link trên web ý L-)
  9. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Tut thì hay rồi, chỉ có bác là làm xấu :))
  10. thaituan_boy_dt

bạn làm đẹp hơn thì làm tấm up lên để anh em học hỏi, trình của mình còn kém lắm :))
  11. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

cách này khá hay. Trước giờ mình toàn dùng Curves. Nhưng ko đc đẹp bằng kiểu này. Thêm 1 cách hay. Mình làm mịn thì ít dùng neat image Reduce noise và Dust & Scratches thôi
  12. thaituan_boy_dt

CÓ NHIỀU PHẦN MỀM LÀM MỊN DA TỐT LẮM, TỐI NAY MÌNH SẼ ÚP CPAC IMAGINGPRO CHO MOI NGƯỜI
  13. HSP

HSP Thành viên cấp 4

làm da mà đổi tone màu ấm sang lạnh lun :))
  14. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

15. ILovePhotoshop

p/s : sẵn tiện hướng dẫn anh chị em nào muốn gửi link lên 4rum mà bị chặn vì lý do sợ spam của admin thì các bạn cứ gửi link bình thường,sau đó nhấn nút Hủy Link kế bên nút gửi ảnh là dc ha :D [ec min tha tội cho em ]
  16. thaituan_boy_dt

mình chưa rõ là bạn làm như thế nào, nếu máy bạn cài teamviewer thì mình có thể cài đặt hoặc kiểm tra giúp bạn, nick yahoo của mình : duytan_design_pro . mình chỉ online vào buổi tối thôi ngày mình làm việc ko thể giúp được
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  17. nguyentrunghcm87

nguyentrunghcm87 Mới đăng kí

Neat Imagedow o dau vay pa con ^^
  18. thaituan_boy_dt

trong forum đó bạn, mục photosgop, plug-ins
  19. ILovePhotoshop

20. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

Bài này hay! Hướng dẫn quá chi tiết. I love you chủ thớt..xem xong thấy hiệu quả khác hẳn. Mọi người xem góp ý dùm mình coi làm đúng chưa

Ủng hộ diễn đàn