Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn tạo tài khoản Grammarly.com Edu miễn phí để học tiếng Anh

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức bổ ích khác' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 22/3/16.

Lượt xem: 22,109

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Grammarly.com là một công cụ hỗ trợ phát hiện lỗi chính tả, lỗi soạn thảo và có gợi ý để chỉnh sửa khi bạn viết một bài viết Tiếng Anh. Grammarly cho phép người dùng tạo tài khoản miễn phí. Ngoài ra nó còn có gói PremiumEdu. Hôm nay nguoisechia.com sẽ hướng dẫn mọi người cách tạo tài khoản Grammarly.com Edu miễn phí nha.

Sự khác biệt giữa các gói Free – Premium – Edu

Free vs Premium

Edu

Truy cập vào link sau đây và điền các thông tin cần thiết:
    => [LOCK]https://ed.grammarly.com/register/signup/features/?edu=true[/LOCK]

– Ở mục: Re-enter Email bạn phải tự gõ lại email chứ không thể copy/paste nhé :D
    – Điền Access code : RfsvdpL6gyUBoKrw hoặc n9bkZv9JYW5aUqWB

Sau khi ấn “Continue” ta đã có tài khoản Grammarly.com xài :D

Lưu ý
    – Tài khoản Grammarly.com Edu vừa tạo xài vĩnh viễn. Không phải trả phí hàng tháng như gói Premium :D

Email điền khi tạo tài khoản Grammarly.com không thể thay đổi sau khi đăng ký => có thể share tài khoản Grammarly.com cho người khác mà ko lo mất :D

Hãy tạo tài khoản ngay khi bạn đọc được bài viết này vì không biết Access code kia có hiệu lực tới khi nào nhé :D

Đừng quên chia sẻ bài viết này cho bạn bè nếu thấy nó hữu ích nha ^^

Nguồn: NguoiChiaSe.com

...
  2. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

code 1 xài ko duoc, cái code 2 ok
    Cam ơn bác
  3. Kyoty

Kyoty Mới đăng kí

Thx bác nha... cơ mà em thấy bác khá thâm đó :))) hì hì, e nhìn ra chỗ bác hk nói rõ ra nha
  4. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

Kyoty ủa thâm gì thế bác? e copy bài này từ website khác vì thấy nó hữu ích. Thế bài này có vấn đề gì thế? Bác nói ra đây luôn đc ko @@
  5. death_dts

death_dts Thành viên cấp 1

thank bác nhìu, hôm nào cần chém tiếng anh trên fb dùng cái này hiệu quả đây, này test thử thấy cũng hay hay
  6. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

:like: đã đăng ký thành công check ngon :-)/\:-)
  7. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

rất bổ ích
  8. Lại Trung Kiên

Lại Trung Kiên Mới đăng kí

thousand like
  9. Hoàng Văn Thái

Hoàng Văn Thái Mới đăng kí

Em vừa đăng ký được cái này. cái này để check mấy bài viết SEO em thuê khá hay.
  10. akunemedia

akunemedia Mới đăng kí

truy cập vào link sau mà chả thấy link đâu vậy?
  11. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Cảm ơn bác nhiều nhé! Cần lắm những người như bác trên đời <3
  12. lehoangtoday

lehoangtoday Thành viên cấp 2

rất hay, tặng 100 like
  13. nspro

nspro Thành viên cấp 1

Em cảm ơn nhiều, em dùng code 1 đc mà
  14. Võ Anh Duy

Võ Anh Duy Mới đăng kí

Thanks bác nhiều nha! Mới đăng ký thành công 1 tài khoản edu. Mặc dù bữa trước mới mua 1 tài khoản premium tốn hơn 200k. Nghĩ lại tiếc quá!
    Câu nói: "Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn" và "Hãy biết kiên nhẫn, bạn sẽ nhận được món quà xứng đáng". Đứng giữa 2 cái đó là sự may mắn! ^^
    CathieNguyen thích bài viết này
  15. Bùi Gia Phú

Bùi Gia Phú Mới đăng kí

chân thành cảm ơn bạn

Ủng hộ diễn đàn