Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn tự học Adobe Premiere Pro CC 2015 cơ bản nhất!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi quoccuong87, 20/4/16.

Lượt xem: 10,634

1. quoccuong87 Mới đăng kí

Xin chào các bạn!
    Hôm nay mình cũng xin chia sẻ các bạn thêm Series tự học phần mềm Adobe Premiere Pro CC 2015 cho những ai đam mê về dựng phim.Hiện tại hãng Adobe đang phát triển nhiều tính năng cho Premiere,và thêm một lợi thế nữa là anh em với After Effect,Photoshop,Illustrator...nên được nhiều người quan tâm.
    Mình không phải một Editor chuyên nghiệp nhưng thích tìm hiểu,nên cũng biết chút ít chia sẽ cùng các bạn. Nói không xa ít nhiều cũng giúp được các bạn dựng MV,TVC,Truyền hình..thì cũng ổn. Để tiếp xúc phim Điện ảnh thì mình nghĩ có cơ hội các bạn cũng "có thể" làm được nếu các bạn trang bị: Kỹ xảo(After Effect làm được..),Chỉnh màu(Adobe Premiere,Davinci..). Một bộ phim có rất nhiều công đoạn nên nhiều bộ phận mà.
    Tóm lại,mục đích tạo chủ đề này là chia sẽ và học hỏi cùng mọi người,có gì chưa đúng mọi người góp ý nhé.
    Xin cảm ơn mọi người!
    Bài 01: Làm quen với giao diện

...Update:
    Bài 08: Effect Leave Color & Fast Blur Premiere Pro CC 2015

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/5/16
    thóc, tienbalatHảo Hảo thích bài viết này.
  2. minhtuan.tlmt

minhtuan.tlmt Mới đăng kí

Hướng dẫn rất dễ hiểu, tks bạn!
  3. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

TKS THỚT CHIA SẼ, MÌNH CŨNG LÀM PHIM DỰNG TRUYỀN HÌNH CŨNG KHÁ NHIỀU, CÙNG MIỀN TRUNG QUẢNG NAM LUN THÌ PHẢI

Ủng hộ diễn đàn