Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hương sắc phong lan - lần đầu post hình hihi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kimhoaht, 16/5/14.

Lượt xem: 2,452

1. Kimhoaht Mới đăng kí

Chào các bạn, mình cũng mới tập tành chụp ảnh gần đây. Nhưng chủ yếu là con điện thoại của mình, và chụp theo ngẫu hứng, chưa biết quy tắc nào cả. Có gì các bạn chỉ giáo nha ^^
    [​IMG] YXGeQjo.jpg S3lpZ8Y.jpg ZXpkuli.jpg CNwp7ab.jpg [/IMG]
    Mạng nhà mình yếu quá, lại không biết cách chèn link từ flick nên mình gủi các bạn link facebook, mình làm quen luôn ^^, vào xem 30 tấm của mình nha ^^
    facebook.com/kimhoaht/activity/535879776521938?comment_id=536173936492522&offset=0&total_comments=6&notif_t=open_graph_action_comment

Chưa đủ post để chèn link hic hic

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/5/14
    Katy2309 thích bài viết này
  2. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

#2 có cái bố cục đẹp
    Kimhoaht thích bài viết này
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

sao bác không tận dụng Photoshop nhỉ :-?
    Kimhoaht thích bài viết này
  4. Kimhoaht

Kimhoaht Mới đăng kí

Mình có dùng photoshop chỉnh ánh sáng với độ mờ ha bạn. Mình muốn cho hình nó chân thật nhất hihi

Ủng hộ diễn đàn