Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

I miss summer and my girls

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MinChii, 17/12/12.

Lượt xem: 4,793

1. babysocola

babysocola Thành viên cấp 1

Thích thật :( Giá mà kiếm đc 1 dàn mẫu như thế này :(
    MinChii thích bài viết này
  2. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

Sao bác kiêma đâu cả ổ ghê gớm tnày
  3. trangchup

trangchup Thành viên cấp 1

hơi sáng tí thôi :))
  4. MinChii

MinChii Thành viên cấp 2

ừ thì 6 con đi cả nhau k đc chụp chung phát nào
    mỗi đứa đều đc chụp riêng nhưng mình chỉ trưng lên tấm đủ cả nhóm thôi bạn thông cảm nhé
    thích thì mình show riêng từng đứa ra cũng đc =))

x_x

hehe cảm ơn ạ :3 :3

mình k có lưu ảnh gốc..bị xoá hết mất rùi ^^

hội 6 em xinh tươi :3 :3

dàn mẫu này toàn em thích chụp mà chả anh nào chụp cho hihi :3 :3

mấy đứa chơi chung hội :D

hihi tại trời nắng chói chang..chỉnh tối thì xấu ảnh nên thôi thì.. sáng cho ảo ^^
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình ko thích đâu bạn ạ, mình ko phải kiểu thấy gái là mắt sáng lên nên mình ko có bảo show từng mod và mình cũng ko cần, không rỗi hơi, mình chỉ nhận xét về ảnh thôi và có vẻ như bạn chỉ thích ng khác khen
  6. MinChii

MinChii Thành viên cấp 2

tớ mới tham gia gạch đá chưa quen chưa đủ độ trơ bạn thông cảm. chả ai là k thích ng khác khen cả và tớ chỉ bảo ảnh tớ thích thì tớ ngồi blend cho mọi người nhận xét. thế thôi. nếu bạn k thích thì thôi :))
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn đưa ảnh lên thì mọi ng nhận xét, mình cũng chỉ nhận xét thôi, nếu nói nhận xét là gạch đá thì thôi nói luôn để mọi ng khỏi nhận xét, nói luôn là đưa ảnh lên để khoe và bác nào khen thì hãy cmt, còn ko thích thì đi ra và đừng nói gì
  8. MinChii

MinChii Thành viên cấp 2

bạn bảo ảnh k có gì đặc biệt nhưng vs mình đặc biệt.. điều đó khiến mình khó chịu thôi..
    Còn mình sẽ rút kinh nghiệm OK?
  9. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn nói buồn cười, mình nhận xét với tư cách ng xem thì mình thấy vậy, còn bạn thấy nó đặc biệt là việc của bạn, nếu thấy khó chịu thì đừng đăng lên và giống một số bạn như mình nói đó, bảo luôn là ko thích bị chê thì mình cũng chẳng cmt làm gì.
  10. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

ừm, thế thôi, chứ ko mắc công tối về ko ngủ đc, lọ mọ chỉnh sửa đó mà @@
  11. MinChii

MinChii Thành viên cấp 2

gì mà k ngủ đc ^^
    ừ ảnh này mình blend lâu rồi nên k giữ gốc nữa
  12. Phanh Non

Phanh Non Thành viên cấp 1

bạn nào cũng xinh <3
    thích pic 1 :D

Ủng hộ diễn đàn